R Real joh Member Joined Mar 14, 2012 Posts 19 Reaction score 0 Mar 24, 2012 #1 Unajivunia nini kuwa mtanzania? Je ungozi uliopo madarakani umenufaika nao vp? Umejifunza nini mpaka sasa katika kuhakikisha kura yako ya baadae haipotei?
Unajivunia nini kuwa mtanzania? Je ungozi uliopo madarakani umenufaika nao vp? Umejifunza nini mpaka sasa katika kuhakikisha kura yako ya baadae haipotei?
Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,232 Mar 24, 2012 #2 najivunia ungozi uliopo madarakani sababu ni wa mwafrika wa kitanzania.
bht JF-Expert Member Joined May 14, 2009 Posts 10,336 Reaction score 1,883 Mar 24, 2012 #3 hapa ni chit chat eeh? Basi mie sina hisia nimekufa ganzi kabsaaaa!!
Mamndenyi Platinum Member Joined Apr 11, 2011 Posts 44,689 Reaction score 64,723 Mar 24, 2012 #4 Sipendi na wakitaka kura yangu waseme walikomweka mwalimu nyerere.
R Real joh Member Joined Mar 14, 2012 Posts 19 Reaction score 0 Mar 24, 2012 Thread starter #5 bht said: hapa ni chit chat eeh? Basi mie sina hisia nimekufa ganzi kabsaaaa!! Click to expand... kweli ww ni chickenhead......!
bht said: hapa ni chit chat eeh? Basi mie sina hisia nimekufa ganzi kabsaaaa!! Click to expand... kweli ww ni chickenhead......!
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,589 Mar 24, 2012 #6 Real joh said: kweli ww ni chickenhead......! Click to expand... chit chat rules unastahili ban huku hamnaga mambo ya stress..
Real joh said: kweli ww ni chickenhead......! Click to expand... chit chat rules unastahili ban huku hamnaga mambo ya stress..
R Real joh Member Joined Mar 14, 2012 Posts 19 Reaction score 0 Mar 24, 2012 Thread starter #7 Mamndenyi said: Sipendi na wakitaka kura yangu waseme walikomweka mwalimu nyerere. Click to expand... kweli ww ni ancestor,ww hujui mzee karudi kwa mshua God......!
Mamndenyi said: Sipendi na wakitaka kura yangu waseme walikomweka mwalimu nyerere. Click to expand... kweli ww ni ancestor,ww hujui mzee karudi kwa mshua God......!
BAGAH JF-Expert Member Joined Jan 17, 2012 Posts 4,523 Reaction score 1,060 Mar 24, 2012 #8 ...nisingependa kuharibu hii siku kwa kujadili hii nchi zaidi sana uongozi wake!,bado dakika chache sana!
...nisingependa kuharibu hii siku kwa kujadili hii nchi zaidi sana uongozi wake!,bado dakika chache sana!
R Real joh Member Joined Mar 14, 2012 Posts 19 Reaction score 0 Mar 24, 2012 Thread starter #9 ndetichia said: chit chat rules unastahili ban huku hamnaga mambo ya stress.. Click to expand... ww si unaona hajielewi huyo anahitaji our prayers ganzi imuishe..!
ndetichia said: chit chat rules unastahili ban huku hamnaga mambo ya stress.. Click to expand... ww si unaona hajielewi huyo anahitaji our prayers ganzi imuishe..!