Je unahitaji mwenza wa maisha 2014? T

Je unahitaji mwenza wa maisha 2014? T

connections

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Posts
2,840
Reaction score
3,913
Je wewe ni binti/kijana/mjane/mgane na unahitaji mwenza wa maisha? Wasiliana nasi kupitia 0688647484 tuakuunganisha na mtu mwenye sifa unaohitaji. Tuma SMS ukieleza UMRI, UNAPOISHI & DINI kwenda 0688647484. Gharama ya kukuunganisha ni Shs. 10,000/=
 
Je wewe ni binti/kijana/mjane/mgane na unahitaji mwenza wa maisha? Wasiliana nasi kupitia 0688647484 tuakuunganisha na mtu mwenye sifa unaohitaji. Tuma SMS ukieleza UMRI, UNAPOISHI & DINI kwenda 0688647484. Gharama ya kukuunganisha ni Shs. 10,000/=

njaa kali ww tafuta mtoto wa kiume acha porojo mitaan. Utatapeli mpaka lini??
 
Kweli dunia inabadilika ila madomo zege itawasaidia sana tunaweza kuona ni kichekesho lakini kwa wengine ni ukombozi ....ukuwadi sasa laivu kabisa
 
Je wewe ni binti/kijana/mjane/mgane na unahitaji mwenza wa maisha? Wasiliana nasi kupitia 0688647484 tuakuunganisha na mtu mwenye sifa unaohitaji. Tuma SMS ukieleza UMRI, UNAPOISHI & DINI kwenda 0688647484. Gharama ya kukuunganisha ni Shs. 10,000/=

Hii gharama ni pre or post payment ?
 
Yaani baada ya kustukiwa kule mlipokuwa mkitapeli watu kwenye madawa ya kilimo mmegeukia huku?
 
fursa hizi kulaleki...

msimbazi kabisa nitoe wakati mama ghati kule tarime ana bhatoto bhaiya kabhisa!? lolz!

mambo ya kuozesha majini maimuna haya!
 
Chama Cha Waunganisha Wapenzi(CCWW)

TUNAUNGANISHA KWA KUTUMIA COMPUTER
 
Back
Top Bottom