Itapita kuelekea wapi? Acheni kutishana jamaa, mumewasahau hao Nasa walitangaza mwisho wadunia 2013? Huu mwaka gani? "Viumbe wangu munapotea kwa kukosa maarifa"We si umeambiwa itapita mwakani au 2016 au 2017 tena kwa spidi ya ajabu...yaani 'vyuup!!'
Mkuu hao unaowasema NASA hawajawahi kusema kama kuna kitu cha namna hii... hii inatokana na historia na private observatoriesItapita kuelekea wapi? Acheni kutishana jamaa, mumewasahau hao Nasa walitangaza mwisho wadunia 2013? Huu mwaka gani? "Viumbe wangu munapotea kwa kukosa maarifa"
Ngoja nimalizie raha kisha nikajikabidhi kwa bwana wa majeshi kwa miaka miwili nikiusikilizia upepo kama ikiendelea kuwa shwari...basi...
Nawaza sana maana mtoto wangu ndo kwanza ana miezi kadhaa. Mungu tuepushe
ni mwaka gani itaikaribia dunia ?