JE unabiashara Mwenge au Sinza


E

elnathan

Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
41
Likes
0
Points
0
E

elnathan

Member
Joined Apr 15, 2011
41 0 0
ndugu,
kama una biashara maeneo ya mwenge na sinza, tunakukaribisha kutangaza biashara yako kataika kijalida chetu cha matangazo kinachotolewa na Carepoint PhotoPlus studio.

biashara hizo zinaweza kuwa maduka ya nguo za kike, kiume na watoto; saluni za kike na kiume; butchery; hotel; restaurants; general shops; stationeries; bookshops; bar; maduka ya vifaa vya ujenzi; mini-supermarket; maduka ya viatu; insurance companies; bank; etc

katika msimu huu wa X'mas na mwaka mpya unaweza kutangaza kwa bei ya kuanzia 35,000 na kuendeea kutegemea na ukubwa. kijarida kitawafikia watu wasiopungua 10,000/=..
wahi nafasi yako ya kutangaza. tafadhali tuandikie nat867@gmail.com na photo24@gmail.com

karibu
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
280
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 280 180
Kwa hiyo kijarida hiki kinasambazwa mwenge na sinza tu?
Ina maana kama niko Moshi nna biashara siwezi tangaza?
 
Benzoic

Benzoic

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
425
Likes
59
Points
45
Benzoic

Benzoic

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
425 59 45
Tutumie na jinsi jarida hilo linavoonekana toleo mojawapo tujue quality na size yake
 

Forum statistics

Threads 1,250,604
Members 481,419
Posts 29,738,564