Je una kipaji gani? Ulikitambuaje kipaji chako? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je una kipaji gani? Ulikitambuaje kipaji chako?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Oct 1, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,059
    Trophy Points: 280
    Tusaidiane kugundua vipaji. Kuna wengi wana vipaji na hawajui namna ya kutambua vipaji vyao. KIPAJI NI PESA
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    nina kipaji cha kuwakamua wale wote wanaotembea na wake wa watu
     
  3. String Theorist

    String Theorist JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jamani ee. "Talent" and "unique Ability" are two things different japokua vyote vinategemeana. Narudi baadae kuelezea zaidi.
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    hivi kula ni kipaji, karama au wito
     
  5. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi naogopa kusema hapa maana ntaonekana muongo.
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,402
    Likes Received: 1,145
    Trophy Points: 280
    Tabia..
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,402
    Likes Received: 1,145
    Trophy Points: 280
    basi wewe Uoga ndio kipaji chako...
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Uongo...
    I am proud to say nimebarikiwa kuwa na hiki kipaji kwa kweli...
    Yaani kila ninalosema huwa ni uongo halafu watu wanaaminigi...
    Nilikigundua pale nilipomwambia mtu kuwa mimi ni muongo sana kisha akaniamini...
     
Loading...