Je, siri hizi utamwambia mwenzi wako?

Je, siri hizi utamwambia mwenzi wako?

BABA SANIAH

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2013
Posts
4,777
Reaction score
6,268
Salam wote,

Mwanamme

i. Uliwahi kufanya mapenzi na msichana kinyume na maumbile.

ii.Uliwahi kuwa jambazi namkashiriki kufanya mapenzi na msichana.

iv.Uliwahi kufanya mapenzi na dada yako binamu mwanamke.

Mwanamke

i. Ulitoa mimba

ii. Ulifanya mapenzi kinyume na maumbile

iii. Ulifanya mapenzi na kaka binamu

iv. Uliwahi kufanya mapenzi na watu kumi.

Tiririka mwana Jf hapa
 
Daah! Leo wadau kama walilisusia jukwaa hili, ila naamini watangaza nia wa leo waliwabamba / kuwashika wengi, na ndio maana leo thread nyingi hazijachangamkiwa. Ila wanakuja kukujibu kuanzia jioni hii naamini.
 
Binafsi namwambia yale yatakayojenga ndoa na sio yaliyopita. Unaweza jifariji ukamwambia, akaumia sana, halafu naye akafunguka ya kwake, ukaiona ndoa chungu mwanzoni tu hapo. Yaliyopita yaachwe kama siyo ya kujifunza, ila kama ni ya kujifunza muelezane tu. Mimi ni wa kiume.
Ahsante!
 
Hapana sita mwambia hata Kama nimewahi kupiga punyeto
 
Mimi Ni ke Kama Ni mme wangu ntamwambia..... Tena ntamwambia kabla ya ndoa ili ajue anaoa mtu wa aina gani
 
Mimi Ni ke Kama Ni mme wangu ntamwambia..... Tena ntamwambia kabla ya ndoa ili ajue anaoa mtu wa aina gani
Mmnh..watu wanaroho ngumu, ni kweli natakiwa nijue ila sitaki kuskia huo upuuzi na ndo wanawake mnatakiwa mjue wanaume tukoje, ukinambia hayo takuactia tu lazima niwe na kinyongo moyoni, kweli mwanamke anatakiwa aolewe bikra.
 
Mmnh..watu wanaroho ngumu, ni kweli natakiwa nijue ila sitaki kuskia huo upuuzi na ndo wanawake mnatakiwa mjue wanaume tukoje, ukinambia hayo takuactia tu lazima niwe na kinyongo moyoni, kweli mwanamke anatakiwa aolewe bikra.
Mimi nna ujasiri wa kusema coz sijapita Kona mbaya zilizotajwa hapo so akitaka nimwambie nafunguka tuuu
 
Mimi nna ujasiri wa kusema coz sijapita Kona mbaya zilizotajwa hapo so akitaka nimwambie nafunguka tuuu
Hapo sawa..uko na hizo takataka ukajidanganya eti mwanaume anapenda kuambiwa ukweli na ukanieleza..aisee imekula kwako, labda mkutane wote wenye hayo makandokando ya hovyo na mmeokotana huko.
 
i. Kusema nmetoa mimba naweza kujaribu

ii. kinyume na maumbile mtihani japo wanasema wanaofanya hv utawajua tu...

iii. Hii pia haisrmeki landa umuhadithie friend sio mtu wako.

iv. hio gangbang ya 10 men pia uongo utaonekana psycho na lazma uwe psycho mpaka unapata akili hii
 
Back
Top Bottom