Je, Rais Magufuli anaizika kaburini CCM?

Je, Rais Magufuli anaizika kaburini CCM?

Maana kubwa ya kuanzishwa mfumo wa vyama vingi nchini ni kujibizana kwa hoja. Hiiyo maana yake ni kuwa kama wapinzani wanaikosoa serikali kwa jambo fulani, ni wajibu wa Chama kinachounda serikali kujibu kwenye majukwaa ya kisiasa hoja hizo.

Kwa bahati mbaya sana hiyo dhana imetoweka tokea serikali hii ya CCM awamu ya 5 imeingia madarakani na badala yake ni yeye Magufuli pekee ambaye "amejiona" ndiye mwenye haki za kuzunguka nchi nzima na kukinadi chama chake na kuwaaambia wapinzani, eti wao wasubiri mwaka 2020 ndipo wafanye kampeni zao!

Yeye Magufuli anaamini kuwa hiyo ONE MAN SHOW yake ndiyo itakayoivusha salama CCM

Anajidanganya kupita kiasi, kwa kuwa hiyo staili yake ya uongozi ndiyo anaichimbia kaburi CCM!

Hata hivyo wananchi wanaona uonevu huo na wataamua kuonyesha "hasira" zao kupitia sanduku la kura, ambayo ni SIRI kuanzia Novemba 26, kwenye chaguzi ndogo za kuziba nafasi za madiwani zilizoachwa wazi nchi nzima.

Tumeshuhudia pia Magu akifanya upendeleo wa wazi katika hotuba zake. Alipokuwa Mwanza hivi karibuni aliwaambia wakazi wa huko kuwa "wasibomoleshwe" nyumba zao kwa kuwa CCM inayo "human face" na hao wakazi wa Mwanza ndiyo waliomchagua!

Kwa kauli hiyo pekee Rais ameonyesha "double standard" ya hali ya juu, kwa kuwa wapo wakazi kwa maelfu waliobomolewa nyumba zao bila kulipwa fidia yoyote, kuanzia Kimara hadi Kiluvya kwa kuwa wakazi hao wameichagua Chadema kwenye uchaguzi mkuu 2015!

Pia ziko "double standard" nyingine anazofanya Magufuli.

Wakati maelfu ya watumishi wa serikali wameachishwa kazi kwa kile kinachoitwa kuwa na vyeti feki, lakini zoezi hilo "lilipomgusa" Mkuu wa Mkoa wa Dar, tulimsikia Magufuli akisema kuwa huyo kijana "wake" amekuwa "spared" kwa kuwa hata kama hajui hata kusoma A lakini kwa kuwa anamkamatia wauzaji wa madawa ya kulevya, basi huyo ndiye RC bora kabisa nchini na kwake yeye, huyo RC vyeti feki havimuhusu!

Magu pia ameonyesha "double standard" nyingine kubwa.

Wakati serikali yake ikijinadi kuwa ina zero tolerance linapokuja suala la rushwa, lakini akina Gobless Lema na Joshua Nasari walipoonyesha ushahidi wa rushwa jinsi DC wa Arumeru Alexander Mnyeti "alivyowanunua" madiwani wa Chadema kujiunga na CCM ndiyo kwanza amempa promotion DC huyo na kuwa RC wa mkoa wa Manyara!

Ni wazi kuwa kuwa kwa vitendo hivyo anavyovifanya Magu ni sawa na kuichimbia kaburi CCM na vitendo hivyo vinafanyika huku wananchi wakiwa wanaviona na "hasira" yao wataionyesha kwenye sanduku la kura ifikapo Novemba 26 mwaka huu
Ramri ya tarehe 26 11 2017 itatoa jibu mkuu. CCM Wakishinda kata nyingi elewa jpm ameijenga CCM na Wakishindwa elewa ameibomoa
 
Ramri ya tarehe 26 11 2017 itatoa jibu mkuu. CCM Wakishinda kata nyingi elewa jpm ameijenga CCM na Wakishindwa elewa ameibomoa
Tunachoomba ni kuwa maDED nao wawe waungwana wa kumtangaza mshindi halali wa eneo husika.....

Kushikwa na kigugumizi katika kumtangaza mshindi italeta tafrani.....
 
Tunachoomba ni kuwa maDED nao wawe waungwana wa kumtangaza mshindi halali wa eneo husika.....

Kushikwa na kigugumizi katika kumtangaza mshindi italeta tafrani.....
Hahahahaaaa
Hamkosi visingizio


900 itapendeza
 
Anainyoosha CCM enzi jkt kulikuwa na CCM B sasa hivi haisikiki
 
Ni mpango wa Mungu kumleta ili chama chakavu kife kama vilivokufa vyama chakavu vya ukombozi nchi mbalimbali Mfano KANU,Kazi za hivi vyama ilikuwa ni ukombozi vilishamaliza Kazi hivo inabidi vife ili vije vingine vyenye mawazo mapya ya Kisasa.
 
Maana kubwa ya kuanzishwa mfumo wa vyama vingi nchini ni kujibizana kwa hoja. Hiiyo maana yake ni kuwa kama wapinzani wanaikosoa serikali kwa jambo fulani, ni wajibu wa Chama kinachounda serikali kujibu kwenye majukwaa ya kisiasa hoja hizo.

Kwa bahati mbaya sana hiyo dhana imetoweka tokea serikali hii ya CCM awamu ya 5 imeingia madarakani na badala yake ni yeye Magufuli pekee ambaye "amejiona" ndiye mwenye haki za kuzunguka nchi nzima na kukinadi chama chake na kuwaaambia wapinzani, eti wao wasubiri mwaka 2020 ndipo wafanye kampeni zao!

Yeye Magufuli anaamini kuwa hiyo ONE MAN SHOW yake ndiyo itakayoivusha salama CCM

Anajidanganya kupita kiasi, kwa kuwa hiyo staili yake ya uongozi ndiyo anaichimbia kaburi CCM!

Hata hivyo wananchi wanaona uonevu huo na wataamua kuonyesha "hasira" zao kupitia sanduku la kura, ambayo ni SIRI kuanzia Novemba 26, kwenye chaguzi ndogo za kuziba nafasi za madiwani zilizoachwa wazi nchi nzima.

Tumeshuhudia pia Magu akifanya upendeleo wa wazi katika hotuba zake. Alipokuwa Mwanza hivi karibuni aliwaambia wakazi wa huko kuwa "wasibomoleshwe" nyumba zao kwa kuwa CCM inayo "human face" na hao wakazi wa Mwanza ndiyo waliomchagua!

Kwa kauli hiyo pekee Rais ameonyesha "double standard" ya hali ya juu, kwa kuwa wapo wakazi kwa maelfu waliobomolewa nyumba zao bila kulipwa fidia yoyote, kuanzia Kimara hadi Kiluvya kwa kuwa wakazi hao wameichagua Chadema kwenye uchaguzi mkuu 2015!

Pia ziko "double standard" nyingine anazofanya Magufuli.

Wakati maelfu ya watumishi wa serikali wameachishwa kazi kwa kile kinachoitwa kuwa na vyeti feki, lakini zoezi hilo "lilipomgusa" Mkuu wa Mkoa wa Dar, tulimsikia Magufuli akisema kuwa huyo kijana "wake" amekuwa "spared" kwa kuwa hata kama hajui hata kusoma A lakini kwa kuwa anamkamatia wauzaji wa madawa ya kulevya, basi huyo ndiye RC bora kabisa nchini na kwake yeye, huyo RC vyeti feki havimuhusu!

Magu pia ameonyesha "double standard" nyingine kubwa.

Wakati serikali yake ikijinadi kuwa ina zero tolerance linapokuja suala la rushwa, lakini akina Gobless Lema na Joshua Nasari walipoonyesha ushahidi wa rushwa jinsi DC wa Arumeru Alexander Mnyeti "alivyowanunua" madiwani wa Chadema kujiunga na CCM ndiyo kwanza amempa promotion DC huyo na kuwa RC wa mkoa wa Manyara!

Ni wazi kuwa kuwa kwa vitendo hivyo anavyovifanya Magu ni sawa na kuichimbia kaburi CCM na vitendo hivyo vinafanyika huku wananchi wakiwa wanaviona na "hasira" yao wataionyesha kwenye sanduku la kura ifikapo Novemba 26 mwaka huu
Ndiyo anaizika CCM ya kale na inazaliwa CCM note....aaah
 
Ni mpango wa Mungu kumleta ili chama chakavu kife kama vilivokufa vyama chakavu vya ukombozi nchi mbalimbali Mfano KANU,Kazi za hivi vyama ilikuwa ni ukombozi vilishamaliza Kazi hivo inabidi vife ili vije vingine vyenye mawazo mapya ya Kisasa.
Wewe umesema kweli tupu....

Kiko wapi sasa KANU ya Kenya??

Ipo wapi sasa UNIP ya Zambia??

Kiko wapi sasa Chama cha UPC ya Uganda??

Kiko wapi Chama cha MCP ya Malawi??

Vyama hivyo vikongwe sana barani Afrika, vyama vyote hivyo vinaRIP....

Chama kikongwe kilichobaki "kinapumua" ni CCM pekee!

Na hata hiko Chama "kinasurvive" shauri ya mbeleko ya vyombo vya dola, siku vyombo vya dola "vikiamua" tu kutoibeba CCM na kufanya fairly....

Ndiyo itakuwa mwisho wa CCM!
 
Hakuna mtu anayeweza kuizika kaburi labda useme anaichimbia kaburi
 
Uoga.com
Wa kujua upinzani kwishney wala hauna lolote maana wapo kama wapiga story chini ya mwembe.

Nchi inataka upinzani tofauti na uliopo.. usio wa wenye tamaa ya kujaza mifuko na matumbo yao tu.. bali ya kujali wananchi na sio kulialia huku hawana hoja hata ya sekunde..

Vimikutano vyao vyenyewe wanapoenda ni outing kwa wanaoenda kuwaangalia hizo sura zao za upinzani mchofu wenye viongozi wachovuuuuuuu.. hakuna kura hapo.. hivyo msilie

Kiongozi wa upinzani anamficha anayetakiwa kuhojiwa juu ya jambo walilomtendea anakwenda bungeni kuulizia hayo hayo.. eti mambo hayaendi.. kituko cha karne zote duniani

Magufuli ni kiboko yao ndio maana mnabwabwaja ovyo juu yake.. na bado juzi alisemaje???.. eeeeeeh
We kama ni ke kweli, basi kuna kigogo wa ccm anayekutafuna siyo bure
 
Hakuna mtu anayeweza kuizika kaburi labda useme anaichimbia kaburi
Noted....

Hata hivyo as far as watu wanachangia hoja, tafsiri yake ni kuwa topic imeeleweka...
 
Neno fisadi linawaua CHADEMA. Mrudisheni Dr Slaa na kuachana Na watu toka CCM hasa waliotuhumiwa kuwa ni mafisadi.
 
CCM utapata viti vingi vya udiwani,hakuna mtu anahangaika na huu upinzani wa kipumbavu wa akina sumaye kingunge nyalandu mbowe na kubwa la mafisadi lowassa,bora ya CCM aisee kuliko hiyo NGO ya wachaga
Bora uwe na NGO ya wachaga kuliko ya wasukuma ambao akili hawana....Hata kuoga hawajui ndo sembuse kuongoza...
 
Back
Top Bottom