Je, Rais Magufuli anaizika kaburini CCM?

Je, Rais Magufuli anaizika kaburini CCM?

mimi naomba tusiseme tumeibiwa kura tuu wakati ukiwadia,kwasababu tatizo kubwa la kila siku na chaguzi zotee hamtaki kulitafutia ufumbuzi badala yake kila siku mnaota ndoto ya CCM kufa.
Umeandika ukweli sana , lakini kwa huyu labda kura wapige polisi peke yao , huyu amechokwa hata na wajumbe wa mashina wa ccm , hana pa kutokea nakuapia !
 
rais wa wanyonge. wanyonge watampa tena kula maana unyonge wao unawaponza.. uzuri wanyonge kila siku wanazid kupungua kufika 2020 watabak wanyonge wa CIA maana bombadia zitakua zinawapeleka shule watoto wao
 
CCM utapata viti vingi vya udiwani,hakuna mtu anahangaika na huu upinzani wa kipumbavu wa akina sumaye kingunge nyalandu mbowe na kubwa la mafisadi lowassa,bora ya CCM aisee kuliko hiyo NGO ya wachaga
Ujinga unaongezeka kwa kasi kubwa sana awamu hii!
 
kama hivyo vyama mnavyoviita dhaifu vinawapelekesha mpaka mnategemeo mbeleko la policcm na kununua kina propesa je vikija kama hivyo unavosema itakuwaje?si watarishiwa mabomu kabisa maana risasi sasa hivi zatumiaka shehe wangu...mmmejawa uoga tu kuwazuia watu wasifanye siasa na kujidanganya eti upinzani umekufa
Mpaka mna pyupyu!
 
As long as Magufuri ni mshindi kusuasua kunatokea wapi??

Pambaneni kwenye Ubunge sio Uraisi kwa sasa,bunge ndo kila kitu,wenzenu Uganda wanapigana hadi Bungeni hii ndio nguvu ya bunge. Pambaneni kuitoa CCM bungeni sio kwenye Uraisi huko bado sanaaa
Huu ndio ukweli ambao bavicha hawataki kuusikia.
CCM bado ipo ipo sana.
 
Uoga.com
Wa kujua upinzani kwishney wala hauna lolote maana wapo kama wapiga story chini ya mwembe.

Nchi inataka upinzani tofauti na uliopo.. usio wa wenye tamaa ya kujaza mifuko na matumbo yao tu.. bali ya kujali wananchi na sio kulialia huku hawana hoja hata ya sekunde..

Vimikutano vyao vyenyewe wanapoenda ni outing kwa wanaoenda kuwaangalia hizo sura zao za upinzani mchofu wenye viongozi wachovuuuuuuu.. hakuna kura hapo.. hivyo msilie

Kiongozi wa upinzani anamficha anayetakiwa kuhojiwa juu ya jambo walilomtendea anakwenda bungeni kuulizia hayo hayo.. eti mambo hayaendi.. kituko cha karne zote duniani

Magufuli ni kiboko yao ndio maana mnabwabwaja ovyo juu yake.. na bado juzi alisemaje???.. eeeeeeh
Watanyoooka tu.

Tanzania ilikuwa inamuhitaji kiongozi kama JPM,jembe/chuma cha kuwanyoosha watanzania maana watu walikuwa nje ya mstari.

Heko JPM wazalendo wote tuko nyuma kunakupigia makofi.
 
Ungenielewa kuwa mimi siyo shabiki wa ccm, wala usingeliongea.
Ninacholaani ni kuwa upinzani tuliokuwa tukiupenda na kuushabikia, umetugeuka.
Upinzani uliopo sasa hauna dira tuliyokuwa tunaitaka sisi.
Sijui niandike facts na kufafanua kivipi ili unielewe vizuri!
Nimesema pia kuwa vyama vyote vya upinzani kwa sasa vina sura ya ukanda na ukabila, vijiwe vya mafisadi waliotemwa ccm, hayo wewe hujayajengea hoja katika uchambuzi wako.
Unajidai uko neutral unaona aibu gani kusema kuwa wewe ni ccm?
 
Wewe jifariji tu......

Huyu ndiye atakuwa Rais wa kwanza tokea mfumo wa vyama vingi urejeshwe kwa Rais aliyeteuliwa na CCM kuhudumu kwa kipindi kimoja tuiu!
Hayo ni matamanio yenu bavicha na watu wa ufipa lakini haitotokea KAMWE.

Na akimaliza 10 tunamuongezea.
 
Hizo hasira hao watu watazioneshea wapi hiyo Novemba 26 mkuu? Kwa Tume hii hii ya uchaguzi?
 
Hayo ni matamanio yenu bavicha na watu wa ufipa lakini haitotokea KAMWE.

Na akimaliza 10 tunamuongezea.
Kwa Katiba ipi??

Au wewe ndiye Nkamia aliyepeleka muswada bungeni wa kumuongezea Mkulu muda wa kipindi cha urais?
 
Unajidai uko neutral unaona aibu gani kusema kuwa wewe ni ccm?

Walionifanya niwe neutral ni akina Mbowe na genge lake walivyoamua kukivuruga chama baada ya "kumnywa" Dr Slaa.

Sikufichi nilikuwa shabiki mkubwa wa cdm ya dr.

Kwa kuwa binadamu hauwezi kupoteza uelekeo, nimebaki na uelekeo wa kumshabikia Magu, jinsi anavyoweza kufukuzana na kukimbizana na mibaka uchumi na wengine wenye makandokando mbalimbali nchini, waliokuwa "untachable" kwa awamu zilizopita.
Ni mshabiki wa Magufuli pekee na si mshabiki wa ccm.
 
Hizo hasira hao watu watazioneshea wapi hiyo Novemba 26 mkuu? Kwa Tume hii hii ya uchaguzi?
Watazionyesha kwa maDED hao hao wateule wa Rais Magufuli.....

Suala la msingi tunawaomba wapiga kura wazilinde kura zao.....

Hilo suala la kumtangaza mshindi iachieni "meza" makao makuu ya Chadema
 
Back
Top Bottom