Je, Rais Magufuli anaizika kaburini CCM?

Je, Rais Magufuli anaizika kaburini CCM?

kama hivyo vyama mnavyoviita dhaifu vinawapelekesha mpaka mnategemeo mbeleko la policcm na kununua kina propesa je vikija kama hivyo unavosema itakuwaje?si watarishiwa mabomu kabisa maana risasi sasa hivi zatumiaka shehe wangu...mmmejawa uoga tu kuwazuia watu wasifanye siasa na kujidanganya eti upinzani umekufa

Ungenielewa kuwa mimi siyo shabiki wa ccm, wala usingeliongea.
Ninacholaani ni kuwa upinzani tuliokuwa tukiupenda na kuushabikia, umetugeuka.
Upinzani uliopo sasa hauna dira tuliyokuwa tunaitaka sisi.

Sijui niandike facts na kufafanua kivipi ili unielewe vizuri!
Nimesema pia kuwa vyama vyote vya upinzani kwa sasa vina sura ya ukanda na ukabila, vijiwe vya mafisadi waliotemwa ccm, hayo wewe hujayajengea hoja katika uchambuzi wako.
 
kama hivyo vyama mnavyoviita dhaifu vinawapelekesha mpaka mnategemeo mbeleko la policcm na kununua kina propesa je vikija kama hivyo unavosema itakuwaje?si watarishiwa mabomu kabisa maana risasi sasa hivi zatumiaka shehe wangu...mmmejawa uoga tu kuwazuia watu wasifanye siasa na kujidanganya eti upinzani umekufa
Bora umemwambia ukweli huyo kada wa Lumumba....

CCM bila mbeleko ya "pyupyu" ni wepesi kuliko karatasi ya tissue!
 
CCM utapata viti vingi vya udiwani,hakuna mtu anahangaika na huu upinzani wa kipumbavu wa akina sumaye kingunge nyalandu mbowe na kubwa la mafisadi lowassa,bora ya CCM aisee kuliko hiyo NGO ya wachaga
Mpolepole si mmejenga mahakama ya mafisadi huyo unayemsema fisadi si mmpeleke huko...2020 mnatoka magogon
 
Umeandika Kwa hisia Kali sana
Mpaka niliyesoma nimeumia.God knows our Tomorrow. Let us wait
Hawa CCM wanakera kwelikweli....

Inabidi wakati mwingine utumie maneno makali sana, pengine ndiyo watasikia.....

CCM bila mbeleko ya "pyupyu" ni wepesi kuliko karatasi ya tissue!
 
nilivyomuona akibabaika kujibu swali la mwandishi Uganda niliskitika sana,exposure ni jambo muhimu sana..mtu anakuambia haki za binadamu siyo kitu cha msingi,so sad nchi imeenda kushoto hii
Mie naona tungepata rais hata asiye weza kuzungumza kabisa LAKINI hatu fisadi poa tu......yule jamaa yenu (fisadi) mwenyewe alihojiwa na Zuhura Yunus wa BBC akabaki kulialia tu eti unanionea!

Tuliishasema sana humu kuwa, waTz ni wadhaifu sana kwa mambo makubwa!
Hivi hakuna mtu anayeweza kuanzisha chama cha upinzani "cha maana" kuliko hivi vilivyopo sasa vyenye sura ya ukanda, ukabila na uchumia tumbo?
Furaha yangu kwa sasa juu ya upinzani haipandi kama ilivyokuwa ikipanda wakati wa dr. Slaa.
Lakini mlivyoweza kumnunua mzee yule, basi vyama vyote vya upinzani nchini vimebakia ni vijiwe vyenye sura ya wapigadili kwa maslahi ya vikundi vyao na matumbo yao tu.
 
Maajabu ya dunia CHADEMA kuitakia mema CCM, kwamba eti wanatamani CCM ifanye vizuri!!
Siyo kuitakia mema CCM, ila tunachotaka iendeshe utawala wake kwa kufuata Katiba na sheria nyinginezo........

Na siyo kutokana na matakwa binafsi ya MTU!
 
Mie naona tungepata rais hata asiye weza kuzungumza kabisa LAKINI hatu fisadi poa tu......yule jamaa yenu (fisadi) mwenyewe alihojiwa na Zuhura Yunus wa BBC akabaki kulialia tu eti unanionea!
Du
Mie naona tungepata rais hata asiye weza kuzungumza kabisa LAKINI hatu fisadi poa tu......yule jamaa yenu (fisadi) mwenyewe alihojiwa na Zuhura Yunus wa BBC akabaki kulialia tu eti unanionea!
Duh mkuu bila museveni kuokoa jahazi kwa kutafsiri sijui ingekuwaje ingawa jibu lenyewe ni kichekesho tosha
 
CCM utapata viti vingi vya udiwani,hakuna mtu anahangaika na huu upinzani wa kipumbavu wa akina sumaye kingunge nyalandu mbowe na kubwa la mafisadi lowassa,bora ya CCM aisee kuliko hiyo NGO ya wachaga
Kwani huwezi kuandika kistaarabu bila kutukana?
 
Uoga.com
Wa kujua upinzani kwishney wala hauna lolote maana wapo kama wapiga story chini ya mwembe.

Nchi inataka upinzani tofauti na uliopo.. usio wa wenye tamaa ya kujaza mifuko na matumbo yao tu.. bali ya kujali wananchi na sio kulialia huku hawana hoja hata ya sekunde..

Vimikutano vyao vyenyewe wanapoenda ni outing kwa wanaoenda kuwaangalia hizo sura zao za upinzani mchofu wenye viongozi wachovuuuuuuu.. hakuna kura hapo.. hivyo msilie

Kiongozi wa upinzani anamficha anayetakiwa kuhojiwa juu ya jambo walilomtendea anakwenda bungeni kuulizia hayo hayo.. eti mambo hayaendi.. kituko cha karne zote duniani

Magufuli ni kiboko yao ndio maana mnabwabwaja ovyo juu yake.. na bado juzi alisemaje???.. eeeeeeh
TLP, UDP, and the like hahaha
 
Ni kujifariji tu kwa vijana wa ufipa ila kila mmoja anaelewa jpm 2020 ata kampeni hataki.
Kujfariji unajifariji wewe kada wa Lumumba

Kwa taarifa yako tu Magufuli ataweka "rekodi" ya kuwa Rais wa kwanza hapa TZ kwa kudumu kwa kipindi kimoja pekee cha miaka 5!
 
Kwani huwezi kuandika kistaarabu bila kutukana?
Usipate taabu Mkuu OSOKONI na hao vijana wa Lumumba, kwa kuwa wakiishiwa hoja huwa wanakimbilia matusi!
 
Huo ndiyo ukweli wenyewe, as far as kura ni SIRI na unapopiga kura hakuna kitu kinachoitwa "pyupyu" basi nategemea CCM watadondokea pua!
Kama maDED (wateule na washangiliaji wa raisi) ndo wasimamizi hizi chaguzi upinzani ujiandae kushida ila si kutangazwa washindi! Faraja ni kwamba wanaweza kulia faulu na mahakama ikawaelewa!
 
Uoga.com
Wa kujua upinzani kwishney wala hauna lolote maana wapo kama wapiga story chini ya mwembe.

Nchi inataka upinzani tofauti na uliopo.. usio wa wenye tamaa ya kujaza mifuko na matumbo yao tu.. bali ya kujali wananchi na sio kulialia huku hawana hoja hata ya sekunde..

Vimikutano vyao vyenyewe wanapoenda ni outing kwa wanaoenda kuwaangalia hizo sura zao za upinzani mchofu wenye viongozi wachovuuuuuuu.. hakuna kura hapo.. hivyo msilie

Kiongozi wa upinzani anamficha anayetakiwa kuhojiwa juu ya jambo walilomtendea anakwenda bungeni kuulizia hayo hayo.. eti mambo hayaendi.. kituko cha karne zote duniani

Magufuli ni kiboko yao ndio maana mnabwabwaja ovyo juu yake.. na bado juzi alisemaje???.. eeeeeeh
Juzi alisema, do you love corruption??? [emoji23][emoji23]
 
"Cancer is a disease if you go it slowly..."[emoji23] [emoji23]
Wewe ndiye mwenye kubwa bwaja hasa

Uoga.com
Wa kujua upinzani kwishney wala hauna lolote maana wapo kama wapiga story chini ya mwembe.

Nchi inataka upinzani tofauti na uliopo.. usio wa wenye tamaa ya kujaza mifuko na matumbo yao tu.. bali ya kujali wananchi na sio kulialia huku hawana hoja hata ya sekunde..

Vimikutano vyao vyenyewe wanapoenda ni outing kwa wanaoenda kuwaangalia hizo sura zao za upinzani mchofu wenye viongozi wachovuuuuuuu.. hakuna kura hapo.. hivyo msilie

Kiongozi wa upinzani anamficha anayetakiwa kuhojiwa juu ya jambo walilomtendea anakwenda bungeni kuulizia hayo hayo.. eti mambo hayaendi.. kituko cha karne zote duniani

Magufuli ni kiboko yao ndio maana mnabwabwaja ovyo juu yake.. na bado juzi alisemaje???.. eeeeeeh
 
Kama maDED (wateule na washangiliaji wa raisi) ndo wasimamizi hizi chaguzi upinzani ujiandae kushida ila si kutangazwa washindi! Faraja ni kwamba wanaweza kulia faulu na mahakama ikawaelewa!
Kama wakileta figisu figisu hao makada wa CCM basi wajue wao ndiyo watakaoiondoa amani ya nchi hii!
 
Back
Top Bottom