Je, Polisi wa Tanzania Wananyanyasa Raia? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Polisi wa Tanzania Wananyanyasa Raia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mbwago2007, May 10, 2012.

  1. m

    mbwago2007 Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kauli ya wiki hii ya ASP Mungulu aliyotoa wakati akimtaka Mhe. Nassari (Mb) ajisalimishe mwenyewe polisi inaashiria nini? Nanukuu "Kama Nassari hatajisalimisha mwenyewe sisi tutamzalilisha" (ASP Mungulu)
     
Loading...