Je, nitakuwa nimemuharibu mtoto?


Anna pita

Anna pita

Senior Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
144
Likes
117
Points
60
Anna pita

Anna pita

Senior Member
Joined Jul 10, 2012
144 117 60
Mimi nina mtoto wa miezi 10 sasa, niliachana na aliyenipa ujauzito nikiwa na mimba ya miezi 2 mwaka jana mwezi wa 2, na tangu mwaka jana nilikua sijakutana kimwili na mwanaume yoyote yaani nimekaa mwaka 1 na miezi 5.

Miezi mitatu iliyopita nilikutana na kaka mmoja akawa anataka kunioa, but juzi nikashiriki nae tendo kibinadamu, na mimi na hisia kweli. Nilisex nae mara 1 tu na nilienda kuoga kabla sijamnyonyesha mtoto.

Naomba kuuliza, inaweza kumdhuru mtoto?

Je, nifanyeje?

Msinielewe vibaya ndugu zangu, baba mtoto yuko mbali na ana mwanamke mwingine. Hana muda na mimi kabisa, mimi ni binadamu hisia zilinizidi tu nikawa nimefanya hivyo.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,606
Likes
132,464
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,606 132,464 280
Anna pita

Kuna kitu kinaitwa kuchanganya joto, kama joto la huyo mwanaume mpya likisigana na la mtoto shida kidogo yaweza kutokea, lakini hili hakuna proof ya kisayansi
Ushauri wangu jitahidi unapokutana na jamaa hakikisha unaoga vizuri na kujipa muda wa kutosha kabla hujamrudia mtoto
Jitahidi sana mtoto asiwe na tatizo lolote kwakuwa kuna watu wanaosubiri ukosee wapate pa kusemea
 
Last edited by a moderator:
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
31,171
Likes
25,996
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
31,171 25,996 280
Kwa nini usisubiri umalize kunyonyesha bibie.....hizi dyudyu zipo tu
 
Anna pita

Anna pita

Senior Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
144
Likes
117
Points
60
Anna pita

Anna pita

Senior Member
Joined Jul 10, 2012
144 117 60
Kuna kitu kinaitwa kuchanganya joto, kama joto la huyo mwanaume mpya likisigana na la mtoto shida kidogo yaweza kutokea, lakini hili hakuna proof ya kisayansi
Ushauri wangu jitahidi unapokutana na jamaa hakikisha unaoga vizuri na kujipa muda wa kutosha kabla hujamrudia mtoto
Jitahidi sana mtoto asiwe na tatizo lolote kwakuwa kuna watu wanaosubiri ukosee wapate pa kusemea
asante japo nimesex nae mara 1 na najutia mno sitegemei kama nitaridia tena nadhani mpaka mtoto wangu aache kunyonya,, baada ya tendo nilienda kuoga
 
Anna pita

Anna pita

Senior Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
144
Likes
117
Points
60
Anna pita

Anna pita

Senior Member
Joined Jul 10, 2012
144 117 60
Kwa nini usisubiri umalize kunyonyesha bibie.....hizi dyudyu zipo tu
nimeacha kabisa nilizidiwa tu, japo nawaza mtoto ataharibika??? nimpe dawa gani je hii mara 1 inaweza ikamdhuru??
 
gwela2003

gwela2003

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2015
Messages
898
Likes
632
Points
180
gwela2003

gwela2003

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2015
898 632 180
Ulitumia kondomu...ni vizuri ukatumia zana hasa itasaidia kuzuia
 
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
6,952
Likes
273
Points
180
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
6,952 273 180
...hakuna uhusiano juu ya sex na afya ya mtoto. Hivyo vyote ni vitu vya kufikirika tu na imani za kijadi. Ila kuna uhusiano mkubwa sana kati ya uchafu wa mama na mtoto. So ishu ni uchafu hata usiposex lakini ukiwa mchafu mtoto ataharibika kwa maana ya kukosa afya bora. Juu ya yote si salama kufanya nje ya ndoa, kama angekuwa mume wako ningekwambia unaweza kuendelea na sex muda wote bila wasi....
 
K

Kichwa Ndio Mtu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2014
Messages
3,086
Likes
120
Points
0
Age
37
K

Kichwa Ndio Mtu

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2014
3,086 120 0
Hakuna uhusiano kati ya ngono na afya ya mtoto, wewe fanya mara nyingi uwezazvyo.
 
ezma

ezma

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2014
Messages
1,464
Likes
331
Points
180
ezma

ezma

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2014
1,464 331 180
Usimshike mtoto wako kabla hujaoga, pia hakikisha jamaa anavaa condom. Kinyume na hapo mtoto atakuwa kama katuni
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Likes
872
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 872 280
Ndio kuna uhuusiano. Unapofanya sex na mtu tayari mnajenga soul ties; kummbuka mwanao pia anahusiana nawe kidamu na soul. Sasa naye unamuunganisha kwenye kifungo na huyo bwana wako. Kama huyo ana mambo yake basi yatampata mtoto pia. Just like akikuambukiza ukimwi nawe waweza muambukiza mtoto thru maziwa.
Angekuwa ni baba yake hamna shida kwani wana tie already.

Ufanyaje sasa? Tubu na jifungue hicho kifungo kwa damu ya Yesu. Denounce maneno yote ulliyoyaahidi ukiwa ktk mahaba na kujiweka huru kwa Damu ya Yesu, maana tumekombolewa kwa Damu ya Mwanakondoo na neno la ushuhuda.


Anyway Anna Pita siauamini uzi wako kutokana na history ya nyuzi zako za nyuma, but nimeandika kwa faida ya wengine
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,679
Likes
2,801
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,679 2,801 280
Wala usihofu. Hakuna madhara yoyote ambayo mtoto anapata kutokana na hili. Hii dhana ya kuharibu mtoto ilitumika enzi zile hakuna mbinu za uzazi wa mpango ili kumsaidia mama kupanga uzazi watoto wasipishane umri kama wa kuku. Na pia kumsaidia mama apumzike (manake wababa wa enzi zetu za mwalimu si haba. Hawa wa chipsi zege na pilipili wanarashia tu lol). Kuharibu mtoto ni malnutrition tu, kwa kukosa lishe bora.

Wewe jilie tundi kwa raha zako. Ila mambo matatu zingatia, magonjwa ya zinaa ikiwemo ukimwi (hilo jamaa umepima nalo?). Pili uzazi wa mpango, usije ukajisapraizi na baby mwingine hapa kabla hujatualika harusi. Tatu na muhimu, usijirushe na penzi jipya ukasahau kuangalia mwanao, ale vizuri na awe na ratiba inayoeleweka.
asante japo nimesex nae mara 1 na najutia mno sitegemei kama nitaridia tena nadhani mpaka mtoto wangu aache kunyonya,, baada ya tendo nilienda kuoga
 
GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
5,337
Likes
2,907
Points
280
GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
5,337 2,907 280
Pole sana kwa mfadhaiko huo, ni vema ukasubiri mtoto aache kunyonya kwanza na ikiwezekana mwachishe sasa kama unaweza kumudu lishe mbadala! Zaidi muombe Mungu akusamehe na akupe muongozo sahihi!
 
Straight corner

Straight corner

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
374
Likes
11
Points
35
Straight corner

Straight corner

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
374 11 35
Pole na hongera Dada anna Pita . Hivi huwa unampeleka mtoto clinic?
 
Last edited by a moderator:
C

cloudear

Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
77
Likes
8
Points
0
C

cloudear

Member
Joined Oct 23, 2014
77 8 0
Sina uzoefu sana na hilo, ila tumia condom kuzuia uharibifu wa maziwa, maana toto hatakiwi kunyonya kama mama kakutana namwanaume tofaut nababa wadamu, ila nahis Mungu atatia mkono wake.

Jitahid ufunge ndoa rasmi isijekuwa na huyo nae akakuchezea akakuacha, pia omba ushauri clinic, manesi watakusaidia namna ya kufanya ili unyonyeshe wakati una stepfather, usimwachishe mtoto, maziwa ya mama ni kinga kwa mtoto dhidi ya maradhi.
 
P

pizz

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2015
Messages
241
Likes
212
Points
60
Age
40
P

pizz

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2015
241 212 60
Usirudie tena, mpaka umalize kunyonyesha.
 
mtakavyote

mtakavyote

Senior Member
Joined
May 21, 2015
Messages
139
Likes
56
Points
45
mtakavyote

mtakavyote

Senior Member
Joined May 21, 2015
139 56 45
Hakuna uhusiano wowote kati ya sex kwa mama na afya ya mwanao hzo ni imani tu na woga wako..
 

Forum statistics

Threads 1,274,573
Members 490,728
Posts 30,516,791