moj6
JF-Expert Member
- Nov 2, 2017
- 3,354
- 5,030
- Thread starter
- #21
Aliyekutangulia ndiye aliyemwambukiza,si kosa lake.Endeleza mchakato wa kuoa,kama vigezo vingine amepita.Hamna mkuu,ila kinachoniumiza ni kwamba umri wake ulikuwa mdogo sana kupata huo ugonjwa
Sent using Jamii Forums mobile app
Poa mkuuAliyekutangulia ndiye aliyemwambukiza,si kosa lake.Endeleza mchakato wa kuoa,kama vigezo vingine amepita.
Hamna mkuu,ila kinachoniumiza ni kwamba umri wake ulikuwa mdogo sana kupata huo ugonjwa
Sent using Jamii Forums mobile app
ww hauwez kuwa ktk chama la wana mambo haya, hayo magonjwa ni kama tuzo sasa kama hujawah yapata mbona ww si mwanachamaMungu aendelee kunilinda...sijawahi kukutana na hayo magonjwa toka nizaliwe
Sent using Jamii Forums mobile app
huyo wa 19yrs mkubwa hivyo, kuna tuliouguzwa na walio na 16yrs only..Poa kaka,ila kinachonifanya niwaze ni uwiano wa miaka na ugonjwa coz kipindi hicho alikuwa na miaka 19 tu,
Sent using Jamii Forums mobile app
yaan kwa kauli zako unaonekana bado dogo sana, watu siku hiz waanaanza wakiwa na 11yrs had wanazarishwa sembuse huyo wa 19yrs, yaan ww hamna kabisa unatia huruma kabisa..Hamna mkuu,ila kinachoniumiza ni kwamba umri wake ulikuwa mdogo sana kupata huo ugonjwa
Sent using Jamii Forums mobile app
Huo ubakaji sasa....huyo wa 19yrs mkubwa hivyo, kuna tuliouguzwa na walio na 16yrs only..
Sent using Jamii Forums mobile app
Yapo uswahilini uko kwa wacheza vigodoro na wanyoa viduku, msichana anajitambua ni vigumu sana kumkuta na hayo maradhi ya mbwa koko
ndo maana siku hizi watu mnadai hakuna mabkra ila sisi tunao wawahi huku chini yaan mabikra kibao mno!!Huo ubakaji sasa....