Je, nini kitatokea sekunde 1 baada ya mwisho wa dunia?

Je, nini kitatokea sekunde 1 baada ya mwisho wa dunia?

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Posts
40,952
Reaction score
47,045
lets say mwisho kabisa wa dunia utatokea at time 't',je, at 't' + 1s, kutakua na tukio gani? Au muda nao utafika mwisho na kusimama? Na kama muda hausimami, basi hata matukio yataendelea kuwepo, na je hii inamaanisha hakuna mwisho?
 
lets say mwisho wa dunia utatokea at time 't',je, at 't' + 1s, kutakua na tukio gani?
Mwisho wa dunia litapigwa baragumu watu wote watakuwa wamefariki.

At t+1s hakuna kiumbe kitakachobakia zaidi ya Allah Subhanna Wa Taalah na ataishi miaka elfu moja kabla ya kuwafufua watu kwa ajili ya hesabu.
 
Ungefafanua kwanza mwisho wa dunia unakuwaje( mwisho wa dunia ni wapi,utakuwa lini, na utatokeaje) kuna wengine hatufahamu kama kuna mwisho wa dunia kwa namna yoyote ile.
 
Sababu ni mwisho hakuna kitachosalia,
Ata io sijui t+1, itajulikana eitha ukiwa kwenye ziwa la moto or ukiwa kwa mwenye mwisho.
 
Sababu ni mwisho hakuna kitachosalia,
Ata io sijui t+1, itajulikana eitha ukiwa kwenye ziwa la moto or ukiwa kwa mwenye mwisho.
Ziwa la moto liko wapi? Duniani? If not, lipo kwenye galaxy hii hii au nyingine? If not lipo kwenye universe hii au nyingine?
 
That was only says of Wiseman and our ancestors but nobody knows a real time for the end of our earth planet.....our dear Lord God had been created us in order to live in to the entire life forever
 
Bora ufike tu wengine tumezaliwa bahati mbaya no offense
 
lets say mwisho kabisa wa dunia utatokea at time 't',je, at 't' + 1s, kutakua na tukio gani? Au muda nao utafika mwisho na kusimama? Na kama muda hausimami, basi hata matukio yataendelea kuwepo, na je hii inamaanisha hakuna mwisho?
Mwisho wa dunia ni nini?

Muda haupo, ni ndoto katika akili zako tu, kwa hiyo hauwezi kusimama.
 
Ziwa la moto liko wapi? Duniani? If not, lipo kwenye galaxy hii hii au nyingine? If not lipo kwenye universe hii au nyingine?
Juu kwa maana ya mbingu ni kwa mwenye dunia na watakaokuwa waongofu wake,
Ziwa la moto ni lazima liwe duniani, sababu humu ndo uchafu wote unafanyika.
 
That was only says of Wiseman and our ancestors but nobody knows a real time for the end of our earth planet.....our dear Lord God had been created us in order to live in to the entire life forever
Huu ung'eng'e huu, acheni jamani!
 
lets say mwisho kabisa wa dunia utatokea at time 't',je, at 't' + 1s, kutakua na tukio gani? Au muda nao utafika mwisho na kusimama? Na kama muda hausimami, basi hata matukio yataendelea kuwepo, na je hii inamaanisha hakuna mwisho?
fumbo la imani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom