Je, nimuache au nimvumilie?


Ushauri mzuri Asante
 
Mie naona hao wanoondokaga wanakuwaga na gundu! mke akikuacha utashangaa unapata mapesa km nini vile! mara umenunua mghorofa! mweee waendega tu mwaya!! likirudi sasa kimaviii hichooooo!

mie nashangaa sana me sijui mooje mutu umpe hela alafu...
 
Duu mkuu anatakiwa akafanyie kwao sasa akifanyia kwake mke na watoto wataona

Sent from my TECNO BB2 using JamiiForums mobile app
 
Boss huna kitu na ndio sababu kubwa na unajua hilo, Katafute pesa acha ujinga la sivyo wataanza kukukazia ndani ya nyumba yako
 
Huyo alipenda Pesa yako, pole sana kwa changamoto unayopitia Mungu akusaidie sana.
 
Mwonyeshe upande mwingine wa shilingi, akileta za kuja piga, chapa makofi mpaka ajue nini maana ya mume na kichwa cha familia hapo adabu itarudi. Na akiondoka kwenda kwao chukua housegirl akae na watoto wako, usimfuate one day atarudi mwenyewe
 
[emoji846][emoji846][emoji846][emoji846][emoji846][emoji16][emoji16]
 
Ww wananzengo wanakuogopa, wanasema eti ww ni "shemale"[emoji1787][emoji2]
 
Muache huyo mke wako kwani tokea mwanzo alipenda ulichonacho na sio wewe. Asilimia 90 ya wanawake huingia kwenye ndoa / mahusiano kwa kuangalia mwanaume unacho kitu gani kwa wakati huo au uwekezaji wako wa sasa ambao utakupa mafanikio mbeleni.
 
Kwene haya maneno yako kuna vitu vitatu nimeviona "subira", "busara" cha tatu ni "timing" ajichafue mwenyewe na hiki ndicho ulicholenga haswaaaa kwa muomba ushauri.

Sent from my Nokia C1 using JamiiForums mobile app
 

It’s [mention]Mshana Jr [/mention]

The boss[emoji1374]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…