Afisa_Nkai
JF-Expert Member
- Jul 5, 2025
- 499
- 1,062
Madogo wapiga nyuchi vizuri tofauti na sisi tulisota hadi miaka 25 ndio uloweke fimbo kwa mara ya kwanza, wao akibarehe tu form two pale vidada vipo vinampa vizuri tu, na hii ni kwa sababu madogo wanavisimu vidogo vidogo kwa hiyo kukutana ni ize tu sio kama zamani unamvizia demu kisimani na bado anakuja na wadogo zake pamoja na mama yake!Wale wenye mrengo wa imani kali za kilokole watakuambia ndoto nyevu huletwa na Jini mahaba, na kwamba kuikosa ndoto nyevu ni udhihirisho kuwa huna Jini mahaba.
Mi naangalia tu! 😎
Umeongea ukweli mtupu. Tena kizazi hiki vijana hawatongozi kama zamani, kipindi kile utongozaji wako ndio utakaofanya ule uroda.Madogo wapiga nyuchi vizuri tofauti na sisi tulisota hadi miaka 25 ndio uloweke fimbo kwa mara ya kwanza, wao akibarehe tu form two pale vidada vipo vinampa vizuri tu, na hii ni kwa sababu madogo wanavisimu vidogo vidogo kwa hiyo kukutana ni ize tu sio kama zamani unamvizia demu kisimani na bado anakuja na wadogo zake pamoja na mama yake!
madogo hawana shida saivi lakini pia videmu saivi vinapenda pesa kwa hiyo dogo akijimeki akapata buku tano na sms za jero anakivuta kirahisi tu anachapa kati kwa hiyo dogo hawezi kuchafua boxer tenaUmeongea ukweli mtupu. Tena kizazi hiki vijana hawatongozi kama zamani, kipindi kile utongozaji wako ndio utakaofanya ule uroda.
Ukiwa domo zege, basi utakula kwa macho.
Dah! Kweli kabisa. Mimi kipindi fulani nilikuwa boarding, nikawa sipati mademu, aisee manii zilikuwa nzito kama grisi.madogo hawana shida saivi lakini pia videmu saivi vinapenda pesa kwa hiyo dogo akijimeki akapata buku tano na sms za jero anakivuta kirahisi tu anachapa kati kwa hiyo dogo hawezi kuchafua boxer tena
Eee kuchafua boxer sababu kubwa ni kukaa muda mrefu bila kubadilisha oil sasa kama mimi hapa hata masaa 24 hayajapita nimemwaga kwa mshangazi mmoja sasa nichafue boxer kwa sababu zipi?Dah! Kweli kabisa. Mimi kipindi fulani nilikuwa boarding, nikawa sipati mademu, aisee manii zilikuwa nzito kama grisi.
twita toka iwe ya kulipa watu, ndo wadau kama hao wametokea kwa wingi sanaHuyo muuliza swali amejuaje kwamba GenZ hawaoti ndoto nyevu wakati yeye siyo GenZ?
Kwa mujibu wa Sayansi, Kila mtoto anapobarehe, lazima ataota ndoto nyevu
Mimi nimeota hadi namaliza kidato cha 6, unakuta unaota upo na msichana mzuri uko naye faragha, unaamka asubuhi umechafua boksa 🙌
Inashangaza kwa kwelitwita toka iwe ya kulipa watu, ndo wadau kama hao wametokea kwa wingi sana
content creators wao lolote lile litalojaza watu wanasema tuInashangaza kwa kweli
Kila mmoja wetu amewahi kupitia hiyo Hali, useme baada ya muda huwa inaondoka hasa baada ya mtu kuoa/kuolewa
Wawe wanajifunza critical thinking kabla ya kupost article zaocontent creators wao lolote lile litalojaza watu wanasema tu
Kesi za kuchafua boksa zimekuwa nadra, sababu kuu ni vijana kujamiiana sana.Eee kuchafua boxer sababu kubwa ni kukaa muda mrefu bila kubadilisha oil sasa kama mimi hapa hata masaa 24 hayajapita nimemwaga kwa mshangazi mmoja sasa nichafue boxer kwa sababu zipi?
kwa mamlaka niliyonayo na ambayo sina nafunga huu uzi.Kesi za kuchafua boksa zimekuwa nadra, sababu kuu ni vijana kujamiiana sana.
Uzi ufungwe!
😁😁kwa mamlaka niliyonayo na ambayo sina nafunga huu uzi.
Wakati ni kigezo cha kuwa padreWale wenye mrengo wa imani kali za kilokole watakuambia ndoto nyevu huletwa na Jini mahaba, na kwamba kuikosa ndoto nyevu ni udhihirisho kuwa huna Jini mahaba.
Mi naangalia tu! 😎