Je, ni vyema mwanaume kufunga ndoa kwao mwanamke?

Je, ni vyema mwanaume kufunga ndoa kwao mwanamke?

samakorwa

Member
Joined
Jun 23, 2012
Posts
36
Reaction score
4
Naomba kuwauliza wenye uzoefu, nategemea kufunga ndoa kwa kufanya harusi, lakini baba mkwe aliniomba kwamba harusi ifanyike kwao ili aweze kumfanyia binti yake sherehe. Sasa naomba kuuliza nikikubali nitakuwa nimeolewa au haina shida inawezekana tu, jamani niko njia panda.

Naombeni ushauri
 
samakorwa

Haaaaa!!!:what::what::what::what:usikubali cku zote harusi niyaupande wa mwanaume au harusi wanafanya waoo utawakera ndugu zako sure
 
Last edited by a moderator:
samakorwa

Haina shida wewe si ndo unayeoa?
Wapo wadau kibao waliofunga ndoa ukweni na hakuna kilichoharibika. Ukiwaza kizamani huwezi kufaidi baadhi ya mambo.
 
Last edited by a moderator:
Inategemea na unachukuliaje kuoa. Kwa mfano kwa waislamu kuoa ni kukabidhiwa mke. Kwa maana hiyo wewe kama mtafutaji huwezi kukabidhiwa kitu kwenu inabidi ukifuate kule kilipo (kwao mkeo mtarajiwa).

Halafu kufunga ndoa sio harusi. Unaweza kwenda kubeba mzigo wako na kufanya harusi kwenu.
 
Km ww ni muislam sawa nd wana utaratibu huo kw mkristo utatia aib mtu wngu
 
Hilo ni kawaida kabisa kwani baadhi ya tamaduni ndoa hufanyika nyumani kwa mwanamke kwani ndiko unakomtoa. Ingawa bado mnaweza kukubaliana hii inategemea utamaduni wao. Kama unampenda huyo mke huwezi kujali mazingira yake duni
 
Anataka kumfanyia binti yake sherehe ipi? Si amfanyie send off kama shida ni sherehe tu
 
Sherehe ya bi harusi mtarajiwa ni 'send off', wana haki ya kuifanyia kwao na wewe kuhudhuria; halafu ndoa na reception ni ngoma yako hivyo unaifanyia kwako.

Halafu jambo hili lilikuwa sio la kuuliza hapa wala mtu yeyote kama umekuwa unahudhuria mambo haya ya kijamii. Kwani mila yenu inasemaje?
 
Back
Top Bottom