Je, ni tatizo kupenda ngono? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, ni tatizo kupenda ngono?

Discussion in 'JF Doctor' started by Kabakabana, Aug 21, 2011.

  1. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wanajf mimi ninapenda ngono au tendo la ndoa,haziwezi kupita siku mbili sijafanya hilo tendo.je nina tatizo?
     
  2. chavka

    chavka JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hapana ndugu unaimarisha upungufu wa kufikiria na kudhoofisha mwili. japo yategemea na msosi unaoupata par day.
     
  3. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakuna tatizo we mega tu hata ukitaka kila siku. Ni nguvu zako tu mkuu.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Pepo la ngono hlo mkuu.
     
  5. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,680
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    No!, huna tatizo..
    Just hujaweza kujitofautisha na mnyama...
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kila siku!!! mtu gani anawezza kukuvumilia kila siku?au unabadili wapenzi sana?
     
  7. S

    Smarty JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 60
    Ngono au tendo la ndoa!! Kama ni tendo la ndoa basi una tatizo maana huna mda wa kufikiria mambo ya kimaendeleo na my wife wako. Kama ni ngono huna tatizo maana unajaribu kuondoa frustlation za ugumu wa maisha.
     
  8. S

    Smarty JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 60
    Ngono au tendo la ndoa!! Kama ni tendo la ndoa basi una tatizo maana huna mda wa kufikiria mambo ya kimaendeleo na my wife wako. Kama ni ngono huna tatizo maana bado mdogo ukikua ukaugua preasure, kisukari, utaacha.
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,290
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Usiseme bana mbunye ni tamu baana ndo mana liyumba yuko jela sababu ya vicky kamata na kina babu seya ndo wote hao mtu mmoja tu sababu ya ngono kawafungA c mnamjua jamaniiiii
     
  10. K

    KANAN Senior Member

    #10
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Una matatizo onana na dactar siku mpenz wako akisafil mwez c utabaka ww
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Sioni kama ni tatizo kupenda... ili mradi kama huendi extrems za 'V' unneccessarily...
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,005
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    Pepo huyo.......
     
  13. E

    Estyzo Senior Member

    #13
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    inaweza kuwa tatizo kwa sababu najua huwezi kufanya mapenzi na mwanamke mmjo tu kwa jinsi unavyosema sema wewe la sivyo unahitaji kutokuwa mwaminifu ili ratiba yako isivurugike na hapo ndipo tatizo linapokuja/
     
  14. samito

    samito JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wap riwa atupe mpango mzima. mi nionavyo hakuna tatizo hapo kama unafanya na mkeo lakin ndugu uwe na kias maana biblia inasema muwe na kiasi
     
  15. Z

    Zedikaya Senior Member

    #15
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni sawa huna tatizo
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ebu mtaje banaaa,mi thimjui
     
  17. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,911
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Una pepo la ngono, unahitaji kuombewa likutoke
     
  18. P

    Pejokiss Senior Member

    #18
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usipende cna ngono kwa kuw ckila k2 kweny maisha kwan inawzekana una familia inayokutegemea so be careful bro!
     
  19. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,899
    Likes Received: 442
    Trophy Points: 180
    piga shoka kaka....
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,465
    Trophy Points: 280
    tatizo liko wapi hapo?
     
Loading...