Je, ni sawa kujifungua kwa upasuaji mara tano?

Je, ni sawa kujifungua kwa upasuaji mara tano?

Simara

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2014
Posts
7,617
Reaction score
24,269
Habari Wakuu sipo vizuri sana kwenye kuandika hivyo kwenye mapungufu mnivumilie.

Nina mtu wangu wa Karibu ni mama wa watoto watatu huwa anajifungua kwa Kisu, sasa anauliza je ni salama yeye kufikisha visu vitano kwa maana kuwa azae mara tano au akapandikize mapacha ili apate visu mara nne?

Anapenda aje kuwa na watoto watano.

Asanteni sana.
 
Mkuu, habari?

Inategemea na jinsi mishono ya awali ilivyo, umri wake pamoja na complications ambazo hutokea wakati wa ujauzito (au/na) kujifungua.

Kikwaida, visu 3 hushauriwa kuwa ni standard, lakini kwa zaidi ya hapo asibebe kwanza ujauzito hadi ashauriane na daktari wake. Inaweza kuwa hatari hasa ukizingatia anatamani kupata mapacha (japo siyo guarantee).
 
Mkuu, habari?

Inategemea na jinsi mishono ya awali ilivyo, umri wake pamoja na complications ambazo hutokea wakati wa ujauzito (au/na) kujifungua.

Kikwaida, visu 3 hushauriwa kuwa ni standard, lakini kwa zaidi ya hapo asibebe kwanza ujauzito hadi ashauriane na daktari wake. Inaweza kuwa hatari hasa ukizingatia anatamani kupata mapacha (japo siyo guarantee).
Mishono yote mitatu ni ya kusimama

Umri anatimiza huu mwaka miaka 35

Mtoto wa kwanza alipata kifafa cha Mimba

Mtoto wa pili alipata placenta abruption

Mtoto wa tatu hakupata complications

Kwahiyo hata akipandikiza anaweza asipate mapacha?
 
Aulize clinik anakofanyia ila kwa sasa clinic wanashauri visu mwisho watoto wanne.
 
mishono yote mitatu ni ya kusimama

umri anatimiza huu mwaka miaka 35..
Mkuu, hakuna guarantee ya kukupatia mapacha hata kwa kupandikiza, ina asilimia chache sana. Kwa umri wake haizidi asilimia 37. Nashauri atulie, umri umeenda.
 
Mke wangu pia anajifunguq kwa c section. Last time nilimuliza doctor akasema kiusalama zaidi kisu mwisho mare nne.

Jitahidi sana na muonee huruma mke wangu unamchosa sana. Watoto wanne na bado unakuwa na muda wa kusex na mkeo[emoji51]

Daah
 
Hapo kwenye abruptio placentae hapo. Hiyo kwangu ni experience moja mbaya sana katika kulea mama kijacho, happened mara tatu na sina hamu. Wanawake mna moyo, anataka tena nusu kifo?

nakuelewa sana!

Mkuu acha tu we are so confused Mwanamke ndiyo anahitaji mtoto zaidi kuliko Mume. Kwao yupo peke na hana wazazi.

So anahitaji watoto sana!
 
Mkuu, hakuna guarantee ya kukupatia mapacha hata kwa kupandikiza, ina asilimia chache sana. Kwa umri wake haizidi asilimia 37. Nashauri atulie, umri umeenda.

Daah sooo heartbreaking Comment[emoji24][emoji24]

Asante Mkuu
 
Mimi wangu alienifanyia ya mtoto wa 3 aliniambia naweza zaa mpaka watano ila nimemtafuta mpk nimechoka sijui yupo wapi maana alishahama Rabininsia
Ulizia hapo hapo Sis upate walau namba zake za simu.
 
nakuelewa sana!

Mkuu acha tu we are so confused Mwanamke ndiyo anahitaji mtoto zaidi kuliko Mume. Kwao yupo peke na hana wazazi.

So anahitaji watoto sana!
Kuzaliwa kwao wachache kisiwe kigezo Mungu ndiye mtoa riziki,apate wa mwisho atulie,kuna ambao hawana hata mmoja
 
nakuelewa sana!

Mkuu acha tu we are so confused Mwanamke ndiyo anahitaji mtoto zaidi kuliko Mume. Kwao yupo peke na hana wazazi.

So anahitaji watoto sana!
Ashukuru Mungu kapata hao wanne asije akawaacha mayatima atakuja kulea wajukuu.
 
Back
Top Bottom