Thubutu wanawake hela zenu haziliwi.Lkn si vinakusaidia?
Thubutu wanawake hela zenu haziliwi.Lkn si vinakusaidia?
BINGO. Kila nilichosema hapo ni ukweli maana umekuja straight forward kujitetea badala ya kutoa ufafanuzi.Afu kaenda chaka kwa [emoji817]
Watauana Hawa mwache akapange apangike kimaishaMe nakushauri rudi kwa baba mtoto uliyezaa naye uku mtaani utaliwa mbususu adi ukome nakuambia kimbia haraka sana maisha ya usingo mama yatakutesa sana kiukweli na unaonyesha dhairi ww unashida maana ni mme wa pili sasa uyo anakuacha kaa chini tafakari unapokosea na ujirekebishe
SawaBINGO. Kila nilichosema hapo ni ukweli maana umekuja straight forward kujitetea badala ya kutoa ufafanuzi.
Wewe ndie mkorofi inaonyesha.