Je ni sahihi kupokea simu ya mpenzi wako?

Je ni sahihi kupokea simu ya mpenzi wako?

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Posts
4,922
Reaction score
3,245
Nilikuwa na marafiki zangu weekend iliyopita tukibadilishana mawazo. Punde likajitokeza swala la kupokea simu ya mpenzi wako. Wengine waliunga mkono, wengine wakapinga kabisa. Kwa sababu hapa kuna mgreater thinker japo kuna kawabwa wapo vilevile, nikaamua kulifikisha swala hili hapa jamvini.

Kuna rafiki yangu moja alichangia akisema, katika vitabu vyote vya dini vinasema hakuna taratibu za ku treat our partner's property. Japokuwa katika biblia inasema kitu ambacho ni cha mke wako, mume wako ni chako pia. Ndoa inawafanya kuwa kitu kimoja. Ila ni vigumu
sana kwa watu ambao awaishi kwa maelekezo ya dini katika maisha yao ya kila siku kuwa kitu kimoja. Hili linaweza kufanya baadhi ya watu kuweza na baadhi ya watu kushidwa.

Rafiki yangu mwingine akasema sio big deal
kama kuna uaminifu, ni vyema wapenzi waamue kwa pamoja kuweka makubaliano.

Mwana MMU, Tulonge
Aminia!
 
Napokea simu ya mpenzi wangu endapo tu mtu anayepiga simu namfahamu, kisha namweleza unayempigia ayupo jirani. Kama mtu simfahamu, sipokei. Hii ndio taratibu zangu
 
Kila watu na makubaliano yao
Ila kwa mie napokea simu ya yeyote na yeye ruksa kupokea.

Kama anaona simu muhimu sana basi awe anati.ana na simu yake.
 
Ukifanyä hvyo ndani ya week moja tu...Basi ujue mahusiano yenu lazima yaingie dosari au mtaachana tu,mana kama mm nina vimeo vingi nme save majina ya wachezaji wa EPL,Spain na TZ hadi yameisha

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
mkuu mbona ipo wazi hiyo? umeshasema wapenzi sasa siri ya nini? hiyo ni mojawapo ya indications of unfaithfulness. sasa kama anaoga utaacha tu then useme ahha atapokea mwenyewe. inaweza kuwa simu ya emergency au taarifa muhimu kwa mwenzi wako. mara nyingi notion ya kutopokea simu ni ile kusema aha nisije pata presha ya bure mwenzenu!
 
Ushauri wa bure USIPOKEE AU KUSOMA SMS ZA PARTNER WAKO majuzi nimempigia simu mdogo wangu wa kiume anatumia tigo mimi voda,ikapokelewa na mwanamke baada ya sec chache ikakatika,nikapiga tena ikapokelewa na mwanaume mwingine,baadae tena akapokea mdogo wangu nikajua ni muingiliano wa mtandao wa simu
 
So sahihi kabisa kupokea cm ya mpenzi wako alafu siku is mapenzi yanafurugwa sana kwa kufuatilia fuatilia cm
 
Napokea kwa raha zote, mapenzi ya kuibiana na kuwekana roho juu siyawezi.
 
Kiukweli me niliporeka sana siku moja nimepanga appointment name mteja Wang unafika muda nampigia anapokea mwanamke nikahis nimekosea namba nikakata nikampigia tena akapokea mwanamke nikamwambia naomba kuongea name mwenye cm akiniambia kuwa cm ni kwake nulamuuliza tene ndo akampa cm jamaa niongee nae so kanipotezea muda vocha name pia hats yy amejistukia name kujiona -------- kiukweli so jambo Jena kupokea cm ya mwenzio
 
Kila mtu anapaswa kupokea simu yake."
 
Honestly sipokei sim yake
na yeye marufuku kupokea sim yangu......

Ndo utaratibu wetu huo
 
Ruksa kupokea yake ruksa kupokea yangu kutegemeana na situation
 
Atuweke wazi, sim ya mkewangu/mpenzi YA MEZANI AU MKONONI? Umeshasema ni ya mke wangu KWANI ni yangu, SHE WLL ATTEND HER CALLS AND I WLL ATTEND MINE. niwe bafuni kuoga au nimejipumzisha my phone Is Non Off her Business likewise HERS IS NON OFF MY BUSINESS
 
ukitaka kuona presha ikipanda inakuaje pokea-natania tu
lakini kuwe na sababu ya kupokea simu yangu coz mtu mwingine anaweza kuwa hana salio la kutosha kuongea na mt mwingine zaidi ya yule aliyemkusudia so kama itapokelewa na mtu mwingine itakuwa haija kaa vzr.
sms free to read
 
niliwai kupokea simu. nikasikia saut ya njemba ikasema wewe mjinga gani uliyepokea simu.
nikamjibu mjinga mwenyewe. akanitukana sana nikamjibu vibaya. akakata simu.

kumbe alikuwa ni baba yake na msichana. na msichana aliaga anaenda tour ya chuo south africa.

je ungependa niendelee kilichofata?
siwez rudia tena.
 
Back
Top Bottom