Je, Ni sahihi kubadili dini kwa ajili ya ndoa?

Je, Ni sahihi kubadili dini kwa ajili ya ndoa?

stanley stanley

New Member
Joined
Oct 11, 2015
Posts
2
Reaction score
0
Habari wana jamvi,

Nimefanya utafiti mdogo na kuona kuwa ni rahisi sana kumbadili dini binti wa kikristo kwa ajili ya ndoa kwenda upande wa pili ila ni vigumu sana kumbadili dini binti Wa kiislam kuhamia dini nyingine kufuata ndoa.

Binti wa kiislam yupo radhi uchumba uvunjike kuliko kubadili dini hata kama alikupenda kiasi gani.

Utafiti huu nimeutoa kwenye jamii tunamoishi, ni mara nyingi tangu nikiwa mdogo kuwaona ma binti wa kikristo wakisilimishwa kumfuata Mume, binti wa kiislam ni kinyume chake, ukicheza unaweza kushangaa wewe mwanaume ndio unasilimishwa.

Angalieni hata mastaa wa kike hapa bongo waliotaka kubadili dini kufuata ndoa, Wolper, aunt Ezekiel, Wema Sepetu, rose ndauka na watangazaji mbali mbali wa radio na TV, hili kundi baadhi yao walikua tayari kutoka kwenye imani yao kufuata ndoa wengine walipewa au kujipa kabisa majina mapya.

Lakini mbaya zaidi wasichana hawa wa imani yetu hujirudi tena pindi penzi au ndoa ikibuma sasa nimejiuliza, je hawa dada zetu huwa wanapenda kupitiliza kiasi cha kuwa vipofu?

Au hawana msingi mzuri Wa imani ukilinganisha na Dada zetu Wa kiislam? Ambao bora penzi au uchumba ufe kuliko wao kubadili dini?

Na je ni sahii kubadili dini kwa ajili ya ndoa?
 
Africa hakuna strong believers kuna wanafiki tu,na unafiki huu upo kwasababu hizo dini waliletewa tu na ex-slave masters wao
kwahiyo ni sahihi tu...!
 
Habari wana jamvi

Nimefanya utafiti mdogo na kuona kuwa ni rahisi sana kumbadili dini binti Wa kikristo kwa ajili ya ndoa kwenda upande Wa pili ila ni vigumu sana kumbadili dini binti Wa kiislam kuhamia dini nyingine kufuata ndoa
Binti Wa kiislam yupo radhi uchumba uvunjike kuliko kubadili dini hata kama alikupenda kiasi gani

Utafiti huu nimeutoa kwenye jamii tunamoishi, ni Mara nyingi tangu nikiwa mdogo kuwaona ma binti Wa kikristo wakisilimishwa kumfuata Mume, binti Wa kiislam ni kinyume chake, ukicheza unaweza kushangaa ww mwanaume ndio unasilimishwa

Angalieni hata mastaa Wa kike hapa bongo waliotaka kubadili dini kufuata ndoa, wolper, aunt Ezekiel, wema sepetu, rose ndauka na watangazaji mbali mbali Wa radio na TV, hili kundi baadhi yao walikua tayari kutoka kwenye imani yao kufuata ndoa wengine walipewa au kujipa kabisa majina mapya

Lakini mbaya zaidi wasichana hawa Wa imani yetu hujirudi tena pindi penzi au ndoa ikibuma
Sasa nimejiuliza, je hawa Dada zetu huwa wanapenda kupitiliza kiasi cha kuwa vipofu? Au hawana msingi mzuri Wa imani ukilinganisha na Dada zetu Wa kiislam? Ambao bora penzi au uchumba ufe kuliko wao kubadili dini?

Na je ni sahii kubadili dini kwa ajili ya ndoa?

. Further, that He may warn those (also) who say "Allah hath begotten a son.
. No knowledge have they of such a thing. nor had their fathers. It is a grievous thing that issues from their mouths as a saying what they say is nothing but falsehood.
ALLAHU AKBAR
ALLAHU AKBAR
ALLAHU AKBAR
 
Msifungwe nila na watu wasio amini..je ktk imani (dini) yenu mnaamini nini basi si vyema kubadili dini kwa ajili ya ndoa bali badili dini kwa ajili ya imani.
 
Wasichana wa kiislamu sio kwamba wameshika dini Ila tu wanaogopa watatengwa huko kwa family zao ndio maana wanakuwa hawataki but wako busy wakiimba nyimbo za dini za kikristu na kanisani wanaendaga but kutokana na dini yao ni full vitisho na hakuna uhuru wa kuchagua basi ndio maana wanaogopa
Kumbuka yule wa Sudan alivyobadili kilichomtokea. , walimtaka kumnyonga.
But kwa wakristo wao kila mtu atabeba mzigo wake siku hiyo so ukiamua kubadili ni uamuzi wako mwenyewe hakuna kulazimishana dini ingawa Wasabato wao wana katabia ka kulazimishana ilihari hivi vitu ni hiari tu.
Plus for ur info nimeona wasichana wengi wa kiislam wakibadili dini tena watoto wa sheikh so rudi fanya tena research
 
Kama kinachoongelewa ni dini kwa mtizamo wa nje we badili tu. Ila waabudu halisi watamwabudu Mungu katika roho na kweli na Mungu anawatafuta hao. Mungu aliumba Mwanamke na Mwanamume hayo mengine tuyaangalie kwa makini na tuombe hekima kutoka kwake
 
Ukristo ni imani ya hiari toka moyoni tofauti na uislamu ambao wako radhi kukuangamiza kisa umeacha dini yao
 
Badili tu kisha baada ya ndoa unarudi kwenye dini yako ya zamani.

Usimuache mpenzi wako kisa dini, badili kwenda anakotaka mkishaoana unarudi kwenye dini yako ya zamani.

Sasa kwa nn huyo anabadili anakua mkristo tu? Muislam hapana
 
Wasichana wa kiislamu sio kwamba wameshika dini Ila tu wanaogopa watatengwa huko kwa family zao ndio maana wanakuwa hawataki but wako busy wakiimba nyimbo za dini za kikristu na kanisani wanaendaga but kutokana na dini yao ni full vitisho na hakuna uhuru wa kuchagua basi ndio maana wanaogopa
Kumbuka yule wa Sudan alivyobadili kilichomtokea. , walimtaka kumnyonga.
But kwa wakristo wao kila mtu atabeba mzigo wake siku hiyo so ukiamua kubadili ni uamuzi wako mwenyewe hakuna kulazimishana dini ingawa Wasabato wao wana katabia ka kulazimishana ilihari hivi vitu ni hiari tu.
Plus for ur info nimeona wasichana wengi wa kiislam wakibadili dini tena watoto wa sheikh so rudi fanya tena research

Mi nadhan wanaielewa zaidi dini yao na kuyashika mafundisho, mtu huwezi kuiacha dini yako kisa mwanaume au ndoa
 
Sifahamu dini zote duniani lakini sidhani kama kuna dini amabayo inaruhusu mtu kubadili bila kibali kutoka kwa dini husika iwe ni kwa dhumuni la ndoa au dhumuni jingine lolote lile tena kwa madehebu mengine ni mwiko kabisa kubadili dini na kwenda dini nyingine na ukifanya hviyo unaonekana kama vile msaliti.

Watu wa madehebu ya kiislamu si rahisi kwao kubadili dini na kuhamia kwenye dini nyingine kutokana na sheria za dini yao na misingi mizuri ya dini yao ambayo wanapewa tokea utoto wao ambayo inawafanya wawe na msimamo na imani thabiti kwa kile wanachokiamini yaani dini yao.
 
Sifahamu dini zote duniani lakini sidhani kama kuna dini amabayo inaruhusu mtu kubadili bila kibali kutoka kwa dini husika iwe ni kwa dhumuni la ndoa au dhumuni jingine lolote lile tena kwa madehebu mengine ni mwiko kabisa kubadili dini na kwenda dini nyingine na ukifanya hviyo unaonekana kama vile msaliti.

Watu wa madehebu ya kiislamu si rahisi kwao kubadili dini na kuhamia kwenye dini nyingine kutokana na sheria za dini yao na misingi mizuri ya dini yao ambayo wanapewa tokea utoto wao ambayo inawafanya wawe na msimamo na imani thabiti kwa kile wanachokiamini yaani dini yao.

Hili ni neno zuri sana
 
Mtu azeekee home kisa dini?Mungu anaelewa naamini
 
Back
Top Bottom