Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni mbunge yupi anayefanya kazi kwa maslahi ya jimbo lake na taifa zima kwa ujumla?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Angel Msoffe, Aug 2, 2011.

  1. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Zimebaki wiki chache kabla ya bunge kuahirishwa, wabunge wengi wamechangia mawazo yao kwenye bunge hili la bajeti, je uonavyo wewe ni mbunge yupi aliyesimama kikamilifu bungeni kutetea wananchi wa jimbo lake na taifa zima kwa ujumla?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,613
    Likes Received: 16,466
    Trophy Points: 280
    wote wezi tu....
     
  3. m

    maggy Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magufuli
    - Kuhusu jimbo lake: jimbo lake hata halitetei. Hajasikika akisema chochote kuhusu wananchi wake waliomleta bungeni kuwasemea. Asisingizie mambo ya uwaziri - wananchi wanamdai na hivyo watapima amefanya lipi jimboni mwake kama mbunge waliyemtuma kuwawakilisha.
    - kuhusu masilahi ya taifa: miaka ya nyuma alijitahidi. Kwa sasa sioni lolote - sijui kanyamaziwa na JK na PM Pinda!?

    Tibaijuka
    -Jimboni mwake: sijamsikia
    - Kitaifa: huyu mama alionekana kuanza vizuri sana katika kutetea maslahi ya taifa hasa alipo anza kugusa OPEN SPACE. Nilianza kushangilia kuwa sasa watanzania tutapata mahali pa kupumzika, kupunga upepo, ku-barbecue, etc. Lakini sasa hatuoni tena, na matumaini ya ku-barbecue yameanza kupotea. nahisi naye kanyamazishwa na JK huyu.

    endeleza orodha
     
Loading...