Je ni kweli wanawake hawajali sana phisical appearance kama wanaume?

Je ni kweli wanawake hawajali sana phisical appearance kama wanaume?

hanley jr

Senior Member
Joined
Feb 26, 2013
Posts
119
Reaction score
27
Habari wakuu.

Jamani wadau ni kweli kwamba wanawake hawajali sana physical appearance kama wanaume mfano sura na umbo,wakinadada jamana ebu mwageni sera.


 
sibangui sichangui atayenipenda namkabithi moyo ki kubwa ajue kushughulikia ndoa
 
Hakuna binadamu ambaye hajali kuhusu mwonekano wa mpenziwe au mume/mke,ila sema tunatofautiana katika hilo,wanawake huthamini sana utu wa mwanaume mfano upole,kujali na jinsi anavyoshughulika na wengine lakini hii ni baada ya kuridhishwa na mwonekano wa huyo mwandani wake,wanaume wao mwonekano una nafasi kubwa sana kwa mwenzi

Amtakaye na ndio maana hata wanaume wengi hawaoni shida kumake love na msichana ambaye amemwona tu kwa mara ya kwanza na kumtamani.ila kwa wadada ni tofauti kwani wao kufikia hatua ya kumake love na mkaka ni mpaka awe amejihakikishia tabia na imani kwa mkaka hata awe na mvuto kiasi gani.{hii inawahusu wife materials na sio money maker materials}
 
Hakunaga asee mwonekano lazma na ndo kitu cha kwanza kukiangalia....!!!!!!!!!
 
So kweli .

binafsi wenye vitambi natamani
Kuwaweka kwenye diet ya pilipili.
Sitaka mjamaa anaehema kama punda
Sababu ya uvivu na hafanyi mazoezi.
 
Physical appearance ya nini?anagombea urembo?
Vigezo vyangu asiwe commited+upstairs awe good+honestly+respect+ caring hata aweje i will take him and be proud of him

Halafu wewe! Hujambo? Pole kwa kuumwa
 
Hapa utasikia mengi, ila mwisho ujue wanajali na kila mtu ana vigezo vyake, jiachie utoswe na mwenzio. Wenzetu wanajali hadi mavazi tunayovaa.
 
Back
Top Bottom