Je, ni kweli ukienda masomoni mshahara unasitishwa?

Je, ni kweli ukienda masomoni mshahara unasitishwa?

vnn

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2015
Posts
3,030
Reaction score
7,499
Wakuu

Kuna jambo nalisikia lakini sitaki kuamini kama ni kweli

Eti ni kweli mtumishi yeyote wa umma kwa sasa akitaka kwenda ku~upgrade (kujiendeleza kimasomo), mshahara wake unasitishwa mpaka atakapomaliza masomo?

Inamaana kama unaupgrade miaka miwili basi hautapata mshahara tena bali utajisomesha kwa hela zako mwenyewe?

Naomba mwenye kufaham hili afafanue!
 
wakuu

kuna jambo nalisikia lakini sitaki kuamini kama ni kweli

Eti ni kweli mtumishi yeyote wa uma kwa sasa akitaka kwenda ku~upgrade (kujiendeleza kimasomo), mshahara wake unasitishwa mpaka atakapomaliza masomo?
inamaana kama unaupgrade mika miwili basi hautapata mshahara tena bali utajisomesha kwa hela zako mwenyewe?
naomba mwenye kufaham hl afafanue!
Hata Mimi nilisikia hivo
 
In process..tena ukimaliza kusoma uombe upya kazi
 
Mbona mimi Kuna rafiki zangu wameenda kujiendeleza.. Mmoja ameondoka juz anaenda udom kufanya shahada ya uzamili.. Na ameruhusiwa.. Na mshahara wake atapata kama kawaida.. Taarifa nyingi za watu wa Chadema ambao wengi ni jobless.. Ni wazushi. Kutia Hofu watu..
 
Wamebip kwanza ili kuona kareaction xo muda si mrefu watapiga.
 
Back
Top Bottom