Je,ni kweli Lipumba anatumika kuihujumu CHADEMA?

Je,ni kweli Lipumba anatumika kuihujumu CHADEMA?

CDM walimaanisha ndio maana wakaweka kwenye Ilani, CCM wamedandia ili kuweka vipengele vya kuwalinda. Ndugu zetu wa Kenya hawakuweza kupata katiba walipokuwa na serikali ya chama kimoja lakini iliwezekana pale kulipokuwa na serikali ya mseto

kwahiyo tukubaliane si lazima kuwepo na serikali ya kitaifa.pia tambua kenya wao waliamua kufanya vile kwa sababu ya fujo zilizo tokea katika kipindi cha uchaguzi.
 
Moja ya ushahidi kuwa kuwa Profesa si kuwa maridadi kichwani basi ni kumtazama na kumsikiliza huyo mgombea urais wa kudumu kupitia CUF....
 
Wameishaunda Umoja wa Kitaifa huko Zanzibar sasa na huku Bara wakamilishe,kwani shida iko wapi.....???? Wao si wako kwenye Ndoa tayari....???
Chadema iliisha washawishi hivyo vyama vya upinzani viungane miaka mingi iliyopita, lakini kama kawaida KUTOKUAMINIANA kulivuruga mipango hiyo yote na zaidi tukijua vyama vingine ni Pro-CCM kama NCCR; UDP na sitashangaa kuona CUF kuwa nao ni Pro-CCM vilevile.
 
Back
Top Bottom