Je ni kweli kuwa unaweza kuzuia ndevu zisiote?


M

mzee wa fix

Member
Joined
Jun 27, 2016
Messages
12
Likes
2
Points
5
Age
48
M

mzee wa fix

Member
Joined Jun 27, 2016
12 2 5
Habari wanaJF,
Nasikia watu wanaweza kuzuia ndevu zisiote. Je kuna ukweli wowote kuhusu hili? Kama upo wanatumia nini kuzuia?
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
101,795
Likes
119,743
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
101,795 119,743 280
Ni kweli kabisa zipo dawa za kuzuia ndevu zisiote lakini zina madhara makubwa sana mwilini kwakuwa zinaingia kwenye mzunguko wa damu na kuua seli nyingine pia
 
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,712
Likes
3,039
Points
280
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,712 3,039 280
Ni kweli kabisa zipo dawa za kuzuia ndevu zisiote lakini zina madhara makubwa sana mwilini kwakuwa zinaingia kwenye mzunguko wa damu na kuua seli nyingine pia
Mkuu je kuna dawa za kusababisha ndevu ziote kwa wingi?
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
7,740
Likes
8,975
Points
280
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
7,740 8,975 280
Jichune Ngozi eneo lote la Kidevuni Kwasababu Scar Haioti Ndevu.
 
Black ma colour

Black ma colour

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
556
Likes
207
Points
60
Black ma colour

Black ma colour

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2012
556 207 60
zipo za asili pia
 
Kuziwa

Kuziwa

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2011
Messages
214
Likes
148
Points
60
Kuziwa

Kuziwa

JF-Expert Member
Joined May 23, 2011
214 148 60
du! sa unataka uzizuie za nini? shauri yako zitaotea ndani
 
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
Habari wanaJF,
Nasikia watu wanaweza kuzuia ndevu zisiote. Je kuna ukweli wowote kuhusu hili? Kama upo wanatumia nini kuzuia?
Dawa nyepesi ni kung'oa mojamoja tangu wakati zinaanza kuota

Nimetumia hiyo mbinu tangu zilipoanza mpaka sasa ni over 30 ila vipo vidogo navyoweza mudu kutunza na zikizidi tu nang'oa

Ila inauma
 
M

mzee wa fix

Member
Joined
Jun 27, 2016
Messages
12
Likes
2
Points
5
Age
48
M

mzee wa fix

Member
Joined Jun 27, 2016
12 2 5
Ni kweli kabisa zipo dawa za kuzuia ndevu zisiote lakini zina madhara makubwa sana mwilini kwakuwa zinaingia kwenye mzunguko wa damu na kuua seli nyingine pia
Ntajie hzo dawa
 
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
12,399
Likes
35,458
Points
280
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
12,399 35,458 280
Mkuu je kuna dawa za kusababisha ndevu ziote kwa wingi?
Zipo mkuu lakin zikifanya kazi kinyume, unaweza ukaamka asubuhi ukajikuta sokwe.. Kiparamakulega
 
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,712
Likes
3,039
Points
280
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,712 3,039 280
Zipo mkuu lakin zikifanya kazi kinyume, unaweza ukaamka asubuhi ukajikuta sokwe.. Kiparamakulega
:D:D:D:D

Mkuu u made my day.
Ila nazipenda sana halafu hazioti kabisa vile nipo under 18
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,371