Je, ni kweli kuna pesa za majini? Mechanism yake ikoje

General Mangi

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
14,701
2,000
Wakuu..
Mara nyingi tumesikia habari nyingi ambazo mimi binafsi sijawahi shuhudia. Tumesikia watu kadhaa ambao wana utajiri na mali nyingi ambao huusishwa na ushirikina katika kupata mafanikio hayo.

Tumekuwa tukiona matangazo mbalimbali ya waganga kwamba unaweza pata pesa za ki freemason au pesa za majini na kutajirika mapema.

Tumesikia albino wakiuliwa kwa kuelezwa kwamba viungo vyao vinatimika kuleta utajiri.

Najua hapa JF kuna watu wengi ambao wanaweza kuwa wameshiriki au kushuhudia haya.

Nataka tusaidiane kujua mambo haya kiundani maana wengine mpaka sasa hatuamini mambo haya kutokana na mechanism yake haipo wazi.

mshana jr,Mtu mzito, Al-Watan Annael jichawi
 

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Aug 28, 2016
8,696
2,000
Utajiri kama wa Ivan ndio 'mzuri'. Nasikia unapatikana sana Iringa/Njombe huko.
Yani unapewa money/power and fame for several years mostly seven, ila baada ya huo muda wanakuua kwa kuwa unakuwa umeuza your soul to devil.
Sasa ukishapewa miaka saba ya utajiri, zile hesabu zao zinapigwa mara mbili, mchana ni siku moja na usiku ni siku ya pili. Wakati unategemea uishi miaka saba ya kula bata, ile imefika miaka mitatu na nusu wanakuja kukuchukua roho yako.
 

CharmingLady

JF-Expert Member
Apr 16, 2012
18,117
2,000
Utajiri kama wa Ivan ndio 'mzuri'. Nasikia unapatikana sana Iringa/Njombe huko.
Yani unapewa money/power and fame for several years mostly seven, ila baada ya huo muda wanakuua kwa kuwa unakuwa umeuza your soul to devil.
Sasa ukishapewa miaka saba ya utajiri, zile hesabu zao zinapigwa mara mbili, mchana ni siku moja na usiku ni siku ya pili. Wakati unategemea uishi miaka saba ya kula bata, ile imefika miaka mitatu na nusu wanakuja kukuchukua roho yako.
Mweh... kwa hiyo unapiga bata za ukweli kwa miaka mitatu na nusu?

Duh watu wana guts za kipekee....
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
73,268
2,000
Utajiri kama wa Ivan ndio 'mzuri'. Nasikia unapatikana sana Iringa/Njombe huko.
Yani unapewa money/power and fame for several years mostly seven, ila baada ya huo muda wanakuua kwa kuwa unakuwa umeuza your soul to devil.
Sasa ukishapewa miaka saba ya utajiri, zile hesabu zao zinapigwa mara mbili, mchana ni siku moja na usiku ni siku ya pili. Wakati unategemea uishi miaka saba ya kula bata, ile imefika miaka mitatu na nusu wanakuja kukuchukua roho yako.
Lete ushahidi wowote hata wa uongo .
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
140,786
2,000
Wakuu..
Mara nyingi tumesikia habari nyingi ambazo mimi binafsi sijawahi shuhudia. Tumesikia watu kadhaa ambao wana utajiri na mali nyingi ambao huusishwa na ushirikina katika kupata mafanikio hayo.

Tumekuwa tukiona matangazo mbalimbali ya waganga kwamba unaweza pata pesa za ki freemason au pesa za majini na kutajirika mapema.

Tumesikia albino wakiuliwa kwa kuelezwa kwamba viungo vyao vinatimika kuleta utajiri.

Najua hapa JF kuna watu wengi ambao wanaweza kuwa wameshiriki au kushuhudia haya.

Nataka tusaidiane kujua mambo haya kiundani maana wengine mpaka sasa hatuamini mambo haya kutokana na mechanism yake haipo wazi.

mshana jr,Mtu mzito, Al-Watan Annael jichawi
Pesa za majini zipo ila hazipatikani kwa utaratibu unaelezwa na hao matapeli na wapigani kwenye matangazo
Hebu jiulize kama ana uwezo wa kukupa wewe kwanini asichukue yeye? Kwanini apate shidayote ya kujitangaza?
Pesa ya majini ni pesa ya kuzimu na ina masharti magumu mno na hupewa watu maalum kwa uchaguzi, na kama ukiisaka haipatikani huku duniani ni huko mbali chini ya bahari
Machoni pa wengi utaonekana tajiri na mwenyewe yuko kwenye kutimiza utume na ufalme wa giza kwa manufaa yasiyomsaidia binafsi
 

lucky lefty

JF-Expert Member
Feb 16, 2017
496
500
Utajiri kama wa Ivan ndio 'mzuri'. Nasikia unapatikana sana Iringa/Njombe huko.
Yani unapewa money/power and fame for several years mostly seven, ila baada ya huo muda wanakuua kwa kuwa unakuwa umeuza your soul to devil.
Sasa ukishapewa miaka saba ya utajiri, zile hesabu zao zinapigwa mara mbili, mchana ni siku moja na usiku ni siku ya pili. Wakati unategemea uishi miaka saba ya kula bata, ile imefika miaka mitatu na nusu wanakuja kukuchukua roho yako.
hata mimi niliwahi kusikia hizo stori za kupewa utajiri kwa miaka kadhaa, lisemwalo lipo.....
 

Vupu

JF-Expert Member
Aug 1, 2016
1,775
2,000
Hizi Mali zipo sana, mm niwahi taka fungua duka sehemu Fulani Iringa..

Nikaenda kufunga mzigo duka moja Iringa town ... Niliweka kibandani lakini sikuuza hata kitu.. Kumbe lile duka Nililofunga mzigo haikuwa mzigo Bali kiini macho..

Muwe makini na maduka ya jumla
 

kabombe

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
24,256
2,000
Utajiri kama wa Ivan ndio 'mzuri'. Nasikia unapatikana sana Iringa/Njombe huko.
Yani unapewa money/power and fame for several years mostly seven, ila baada ya huo muda wanakuua kwa kuwa unakuwa umeuza your soul to devil.
Sasa ukishapewa miaka saba ya utajiri, zile hesabu zao zinapigwa mara mbili, mchana ni siku moja na usiku ni siku ya pili. Wakati unategemea uishi miaka saba ya kula bata, ile imefika miaka mitatu na nusu wanakuja kukuchukua roho yako.
Jamaa alijua hilo akajikatia bima ya maisha ya dola milioni 20 akifa walipwe watoto.
Kampuni ya bima amekatakata mwili wote ili kujiridhisha kama akijipa sumu,lakini wapiiii,mzigo unakwenda kwa zari na watoto
 

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Aug 28, 2016
8,696
2,000
Jamaa alijua hilo akajikatia bima ya maisha ya dola milioni 20 akifa walipwe watoto.
Kampuni ya bima amekatakata mwili wote ili kujiridhisha kama akijipa sumu,lakini wapiiii,mzigo unakwenda kwa zari na watoto
Douh! Mkwanja mrefu balaa...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom