Je ni haki?

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
Nyamayao naomba unisamehe but nimepata wazo toka kwenye post yako moja- Je wapwa mnasemaje juu ya adhabu ya kunyimwa gemu!! Hapana tusiite adhabu bali kwa mfano umembore/umemkosea mwenza mf. umerudi late with no reason au umemkosea tu kwa kosa la kawaida ambalo ana haki ya kuchukia.

Ukifika kwa bed ukawa unahitaji kile chakula akigoma kwa sababu ya uliyomfanyia: Je ni sawa? hutafeel offended?

Wapwa mnasemaje juu ya adhabu hii? (kwa wote)
 

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
211
Points
160

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 211 160
atakuwa kaniudhi sasa kisaikologia hiyo si inaniaffect hata feeling zinapungua!!! tutafanyaje huku nimenuna??? trying to imagine duh!!!
 

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,657
Likes
638
Points
280

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,657 638 280
MJ1 mie sioni kama ni vyema kumnyima mwenzio chakula yake
tatizo linakuja jambo hili inabidi ulifanye ukiwa na akili timamu na si kivingine sasa kama mwenzio kaja na kukuta umenuna akiombe gemu ..perfomance itakuwa vere poor cause ..hauko ok,hauna furaha, mambo yatakuwa bla bla

huwezi kujituma ipasavyo
 

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
thb nakuelewa mama lakini kuna watu wanasema wanaogombana ni thb na Xpin wakubwa na si wale wadogo (unaelewa ni kina nani hapa) so hata mkubwa akuudhi vipi wadogo wakitaka kuteta basi usiwakatalie!! Mimi yalishawahinikumba yaani ugomvi mkubwa hadi ukafika kwa wazee sasa moja ya sababu alizotoa mwenzangu ni kuwa eti siku hizi namnyima ndo nikajitetea kwa point yako mama nikajibiwa hayo. Ndo mana leo nikataka kujua ukweli hasa ingawa ni miaka imepita.
 

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
MJ1 mie sioni kama ni vyema kumnyima mwenzio chakula yake
tatizo linakuja jambo hili inabidi ulifanye ukiwa na akili timamu na si kivingine sasa kama mwenzio kaja na kukuta umenuna akiombe gemu ..perfomance itakuwa vere poor cause ..hauko ok,hauna furaha, mambo yatakuwa bla bla

huwezi kujituma ipasavyo
Aksante FL1 so ni kweli kuwa hutakiwi kumnyima hata kama utacheza chini ya kiwango.

Sijui kina baba chanja nao watakubaliana na hili?! we Xpin, Geoff, kaizer na wengineo mkuje
 

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
55
Points
145

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 55 145
nikinyimwa gemu leo(let's take LEO USIKU)...!TOMORROW MORNING SHE GOES BACK HOME!.....period
 

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
211
Points
160

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 211 160
thb nakuelewa mama lakini kuna watu wanasema wanaogombana ni thb na Xpin wakubwa na si wale wadogo (unaelewa ni kina nani hapa) so hata mkubwa akuudhi vipi wadogo wakitaka kuteta basi usiwakatalie!! Mimi yalishawahinikumba yaani ugomvi mkubwa hadi ukafika kwa wazee sasa moja ya sababu alizotoa mwenzangu ni kuwa eti siku hizi namnyima ndo nikajitetea kwa point yako mama nikajibiwa hayo. Ndo mana leo nikataka kujua ukweli hasa ingawa ni miaka imepita.
afu kwa nini hujui jina langu lakini???

anyway ni ngumu kwa kweli mimi binafsi hiyo inakuja automatikali akiniudhi!!! I just cant wakubwa wakigomba in that case wana madhara kwa wadogo
angalizo: usinitolee mfano na Xpini, he is dangerous in himself.
 

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
30
Points
145

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 30 145
jamani acheni stori.

ule mgodi ni meza nzui sana ya majadiliano. hamjui kuitumia tu. nawahakikishieni kuwa mkikosa msamaha mahali pengine, kauombeni wakati wa gemu kama lender of last resort, muone maajabu. hata milima ya visasi itapinduliwa!!!!!!!!

mnacheza na tundi nini???????????
 

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
nikinyimwa gemu leo(let's take LEO USIKU)...!TOMORROW MORNING SHE GOES BACK HOME!.....period
Phewww

Hata kama mwenzio umemkosea? so ule msemo wa wanaogombana ni kina Geoff na Mtarajiwa wakubwa si wale wadogo ni kweli? lakini utaridhika kiwango kikiwa chini?
 

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
55
Points
145

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 55 145
Phewww

Hata kama mwenzio umemkosea? so ule msemo wa wanaogombana ni kina Geoff na Mtarajiwa wakubwa si wale wadogo ni kweli? lakini utaridhika kiwango kikiwa chini?
nitaridhika tu!..nitakuwa NIMELEWA,MI NIKIKOJOA TU BASI...MBONJI MPAKA ASUBUHI:D

YE NI MIHASIRA YAKE ATAJIJUA!
 

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
30
Points
145

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 30 145
nikinyimwa gemu leo(let's take LEO USIKU)...!TOMORROW MORNING SHE GOES BACK HOME!.....period
nimekukubali mkuu.

technically, mwanmke hana ruhusa ya kunyima mzee gemu, na anatakiwa kulia hata kama haumii wakati wa gemu, ndio maisha bwana msilete mambo ya haki sawa za beijing!!!!!!!!!!!!!!
 

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
afu kwa nini hujui jina langu lakini???

anyway ni ngumu kwa kweli mimi binafsi hiyo inakuja automatikali akiniudhi!!! I just cant wakubwa wakigomba in that case wana madhara kwa wadogo
angalizo: usinitolee mfano na Xpini, he is dangerous in himself.
Mwe nisamehe mawazo yangu ni tanzania house of beauty (thb) am so sorry kwa kupindua jina lao bht mamii.

Ok apology for pairing you up with the dangerous man Xpin du kazi ipo.
 

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
54,673
Likes
32,362
Points
280

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
54,673 32,362 280
bht nakuelewa mama lakini kuna watu wanasema wanaogombana ni bht na Xpin wakubwa na si wale wadogo (unaelewa ni kina nani hapa) so hata mkubwa akuudhi vipi wadogo wakitaka kuteta basi usiwakatalie!! Mimi yalishawahinikumba yaani ugomvi mkubwa hadi ukafika kwa wazee sasa moja ya sababu alizotoa mwenzangu ni kuwa eti siku hizi namnyima ndo nikajitetea kwa point yako mama nikajibiwa hayo. Ndo mana leo nikataka kujua ukweli hasa ingawa ni miaka imepita.
Sijui bht kaona hiyo bold hapo? Manake kabishiiiii! MJ! umekula Senksi hapo!
 

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
nimekukubali mkuu.

technically, mwanmke hana ruhusa ya kunyima mzee gemu, na anatakiwa kulia hata kama haumii wakati wa gemu, ndio maisha bwana msilete mambo ya haki sawa za beijing!!!!!!!!!!!!!!
OK.......... nyamayao njoo upate kitchen party hapa lol

Sasa akili kichwani nakubali but utakubali kiwango cha chini? maana najua hutayapata yale manjonjo ya kubinjuka kwa raha kama wifi amekasirika!

Ndio ni njia nzuri ya kumaliza ugomvi but inakuwaga applied kama mmeshaombana msamaha flani sasa kwa vile mnakuwa mnacement ule msamaha bana. why?

Na je wewe wifi amekuudhi haswa halafu unapanda kityandani tu anaanza kudai gemu utatoa ushirikiano wakati bado una hasira?
 

GM7

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2009
Messages
492
Likes
6
Points
35

GM7

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2009
492 6 35
Halafu MJ1 umepotea kweli ulikuwa wapi? Ok turudi kwenye mada
Nyamayao naomba unisamehe but nimepata wazo toka kwenye post yako moja- Je wapwa mnasemaje juu ya adhabu ya kunyimwa gemu!! Hapana tusiite adhabu bali kwa mfano umembore/umemkosea mwenza mf. umerudi late with no reason au umemkosea tu kwa kosa la kawaida ambalo ana haki ya kuchukia.

Ukifika kwa bed ukawa unahitaji kile chakula akigoma kwa sababu ya uliyomfanyia: Je ni sawa? hutafeel offended?

Wapwa mnasemaje juu ya adhabu hii? (kwa wote)
Haiwezekani lazima kuna sababu tena kubwa tu,

Kosa la kawaida nadhani huwezi kuchukia labda ungebadilisha sentensi.

Pamoja na hayo si vema kumnyima mwenzi wako chakula cha usiku, maana ni haki ya wahusika.
 

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
54,673
Likes
32,362
Points
280

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
54,673 32,362 280
afu kwa nini hujui jina langu lakini???

anyway ni ngumu kwa kweli mimi binafsi hiyo inakuja automatikali akiniudhi!!! I just cant wakubwa wakigomba in that case wana madhara kwa wadogo
angalizo: usinitolee mfano na Xpini, he is dangerous in himself.
Humheshimu MJ1 siyo? Haya!
 

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
55
Points
145

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 55 145
nimekukubali mkuu.

technically, mwanmke hana ruhusa ya kunyima mzee gemu, na anatakiwa kulia hata kama haumii wakati wa gemu, ndio maisha bwana msilete mambo ya haki sawa za beijing!!!!!!!!!!!!!!
sasa umenikubali bila kunigongea senksi.........?
 

Forum statistics

Threads 1,189,736
Members 450,798
Posts 27,645,707