JE NAWEZA KUWA PROGRAMMER AU BLOGGER MZURI?

JE NAWEZA KUWA PROGRAMMER AU BLOGGER MZURI?

Rashidi7

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2018
Posts
612
Reaction score
212
Mimi ni mhitimu wa kidato cha sita 2018 mchepuo wa ECA na nimechaguliwa kujiunga na chuo kikuu cha Dar es salaam,kitivo cha uhasibu .Swali langu je,naweza kuwa Programmer au Blogger mzuri kwa kujisomea kupitia video tutorials na kwa marafiki ?au aina ya elimu yangu haitaniwezesha kufanikisha swala hili.?Asante.
 
Hunaweza kuwa ila cha msingi lazima upate mtu akublashi kidogo kwenye programming alaf uko mbeleni utakomaa mwenyewe
 
Hunaweza kuwa ila cha msingi lazima upate mtu akublashi kidogo kwenye programming alaf uko mbeleni utakomaa mwenyewe
Huyo mtu maximum nitamlipa shilingi ngapi?
 
Inamaana forex ushafuzu?
Brother forex nishaelewa,haikuwa rahisi but I did it, kikubwa nilikuwa na basic knowledge na haya mambo ya currency kama COMB inavyojieleza hapo juu,so ilikuwa ni kuongezea techniques za kufanya online.
 
vipi umeshafungua real account au bado upo na demo?
 
Back
Top Bottom