Je nafsi hutabiri matukio yajao? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je nafsi hutabiri matukio yajao?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Kacharimbe, Dec 30, 2011.

  1. K

    Kacharimbe JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wakuu heri ya mwaka mpya. Kwa muda sasa suala hili limekuwa likinisumbua. Imenitokea mara kadhaa kuwa naweza kuwaza kitu fulani au mtu fulani sura yake ikaja na baadaye kitu hicho hutokea au kama ni mtu unaona anakuja au unakutana naye. Leo nilikuwa naweza jinsi ya kutoka ofisini ili niende kwenye sherehe. Wazo likaniijia kuwa nisingizie kuwa kwa jirani kuna msiba. Wazo hilo nikalifuta haraka sana. Haijapita hata saa moja nikapigiwa simu kuwa jirani yangu amefariki. Hi ni nini au ni coincidence?
     
  2. Watunduru

    Watunduru Senior Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kweli mkubwa nafsi kupitia maumbile zina madaraja mbalimbali,wako watu wanapata ndoto za kweli kama taarifa ya tukio linalotarajiwa,wengine bila hata kuota bali wazo lolote litalomjia bila shinikizo huwa ni taarifa ya kweli,wako pia ambao akikuapiza au kukulaani kwa chochote hutokea kweli,hivi ni sehemu ndogo ya vipawa ambavyo baadhi ya binadamu wamepewa.ndipo wengine wakishajigundua kuwa na mambo kama haya hujifanya waganga kuibia watu.haya ni mambo ambayo manabii walipewa rasmi kabisa kuwa nayo na ndio chimbuko la miujiza,lakini hata watu wa kawaida hubahatika kuwa na baadhi ya mambo.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2017
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
  4. Raphael wa Ureno

    Raphael wa Ureno JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2017
    Joined: Jul 12, 2016
    Messages: 3,569
    Likes Received: 5,821
    Trophy Points: 280
    Naam ! Kwangu mimi nadhani hilo lina ukweli....mfano siku anafariki sharomilionea usiku ule anapata ajali nimeota kuna mtu anapata ajali ya gari akiwa pekee yake na anafariki, nashtuka mida ya saa tisa simu inaita Alikuwa ni rafiki yangu ananipa habari kuhusu kifo cha sharo... asubuhi vyombo vya habari vikaelezea ile ajali haikuwa na utofauti wowote na kile nilichoona ndotoni.

    Mara nyingi sana huwa naota kweli.
     
Loading...