Kyenju
JF-Expert Member
- Jun 16, 2012
- 5,317
- 2,881
Ndugu yangu Mzazi/Mlezi, je, mwanao/wanao ratiba yao ya kila siku ikoje kuanzia wanapoamka asubuhi hadi muda wa kulala usiku. Napenda tuongelee watoto kuanzia umri wa Nursery School mpaka Secondary School. Hii itawasaidia wazazi/walezi ambao hawana utaratibu wa kuwapangia wtoto wao ratiba ya kila siku, badala yake wanatumia muda mwingi kuangalia TV mpaka zile Tanthilia za usiku saa 5, hawana muda maalumu wa kulala ila inategemea na muda atakaopata usingizi ndipo alale. Karibu tupeane uzoefu.