Athanas McElson
New Member
- Jun 8, 2022
- 2
- 8
Je nikweli mwanafunzi anae soma EGM ni rahisi kufaulu
Siri ya kufaulu ni kusoma tu.Je nikweli mwanafunzi anae soma EGM ni rahisi kufaulu
atafaulu ikiwa hatawasikiliza washauri wa maneno na wanaokatisha tamaa pia atatumia mda mwingi kwenye kusomaJe nikweli mwanafunzi anae soma EGM ni rahisi kufaulu
Rahisi sana! Hata wasipohudhuria shule na wasisome na wasijishuhulishe na chochote kinachohusu shule, akiingia tu kwenye chumba cha mtihan, anatoka na div 1 ya 3.Je nikweli mwanafunzi anae soma EGM ni rahisi kufaulu
Acha upumbavu nani kakwambia EGM ni kombi ya mademu?Watu wanatoboa PCM,PCB,PGM
sembuse hizo comb za mademu
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] hii nchi uhuru umezidi sanaaa! Kuna waziri wa wizara moja hiv nilitaka nimtag hapa lakini nimeghairisha, angeiona hii comment angefedheheka sana maana na yeye ni muhanga.Watu wanatoboa PCM,PCB,PGM
sembuse hizo comb za mademu
Matusi hayaongezi pesa kwa account yakoAcha upumbavu nani kakwambia EGM ni kombi ya mademu?
Matusi uanze wewe ukijibiwa unatoka povu! [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Swali kabla hujaswaliwaMatusi hayaongezi pesa kwa account yako