• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Je, mwaka 2045 Tanzania inaweza kuwa na uchumi mkubwa kuliko nchi zote Afrika?!

impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
7,288
Points
2,000
impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
7,288 2,000
Ujenzi wa Viwanda unaondelea kwa kasi, Miundo mbinu na uwekezaji kasi katika Elimu na nyanja mbalimbali, hatuna Mpinzani tutaipita South Africa, Nigeria, Egypt, Kenya
Naiona Tanzania kiranja mkuu wa Africa.
 
LaplaceTransformation

LaplaceTransformation

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2017
Messages
733
Points
1,000
LaplaceTransformation

LaplaceTransformation

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2017
733 1,000
Kingereza ulichotumia hapo juu kinatia kichefuchefu. Mara mia ungetumia kiswahili tu, ungeeleweka vizuri zaidi.
Ujenzi wa Viwanda unaondelea kwa kasi, Miundo mbinu na uwekezaji kasi katika Elimu na nyanja mbalimbali, hatuna Mpinzani tutaipita South Africa, Nigeria, Egypt, Kenya
Naiona Tanzania kiranja mkuu wa Africa.
 
wingatereza

wingatereza

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2016
Messages
1,222
Points
2,000
wingatereza

wingatereza

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2016
1,222 2,000
Kwa ccm hihii au nyingine?
 
Rawasha

Rawasha

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2014
Messages
1,073
Points
2,000
Rawasha

Rawasha

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2014
1,073 2,000
Is or will be ?
Hata habari sikusoma maana heading imeshakosewa.
 
Eng Inc

Eng Inc

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2017
Messages
478
Points
1,000
Eng Inc

Eng Inc

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2017
478 1,000
Kama Bongo movie vile. Jina la movie ni kingereza alafu ndani wameigiza na kuongea kiswahili. Mtoa mada je kuna tofauti hiki ulichokileta na sanaa za bongo? Kweli Tanzania bado tunasafari ndefu
 
At Calvary

At Calvary

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2018
Messages
1,534
Points
2,000
At Calvary

At Calvary

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2018
1,534 2,000
Bado, Safari Bado, Tunaendelea.
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
14,431
Points
2,000
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
14,431 2,000
Siku siyo nyingi tunatawazwa the one and only superpower. HAPA KAZI tu.
 
J

jasiri shayo

Member
Joined
Oct 7, 2013
Messages
32
Points
95
J

jasiri shayo

Member
Joined Oct 7, 2013
32 95
Sidhani kama kuna ukweli wowote hapo. Tuwapite kwamba hao watakuwa hawajengi uchumi wao wanatusubiria sisi? sijui umepata wapi hili wazo?
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
6,037
Points
2,000
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
6,037 2,000
Rudi shule kwanza
 
Dr Programmer

Dr Programmer

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
312
Points
500
Dr Programmer

Dr Programmer

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
312 500
"DID YOU KNOW 2045 TANZANIA IS MOST POWERFUL ECONOMICS IN AFRICA"

Ili ni zao la Big result now (BRN)
 
The only

The only

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Messages
5,261
Points
2,000
The only

The only

JF-Expert Member
Joined May 19, 2011
5,261 2,000
Nini maoni ya wakenya juu ya hili
 
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
3,951
Points
2,000
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
3,951 2,000
Ndio. Mtawapita kwa sababu hawatakuwa wanafanya maendeleo.
They will be dormant for all those years waiting for you to surpass them #smh
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
4,024
Points
2,000
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
4,024 2,000
maisha ni safari na sio mashindano ya farasi
 
Diwani

Diwani

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2014
Messages
1,496
Points
2,000
Diwani

Diwani

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2014
1,496 2,000
Maskiniii, vijana wamekufa moyo kiasi cha kuona rates kwa nchi yao
 
KijanaHuru

KijanaHuru

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
1,492
Points
2,000
KijanaHuru

KijanaHuru

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2017
1,492 2,000
Nilikukataza Kuvuta bangi
umeona sasa
 
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
5,190
Points
2,000
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
5,190 2,000
Wewe hatutafika huko kwani dunia itakuwa imeshaisha
 
Janken jr

Janken jr

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2016
Messages
1,128
Points
2,000
Janken jr

Janken jr

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2016
1,128 2,000
Ujenzi wa Viwanda unaondelea kwa kasi, Miundo mbinu na uwekezaji kasi katika Elimu na nyanja mbalimbali, hatuna Mpinzani tutaipita South Africa, Nigeria, Egypt, Kenya
Naiona Tanzania kiranja mkuu wa Africa.
labda kwa utekaji.
 
S

shimwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2017
Messages
1,221
Points
2,000
S

shimwa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2017
1,221 2,000
Samahani marekani haijawahi kumweka myahudi ikafanikiwa maana amebarikiwa ila kwa mwl.alijaribu mwisho akashindwa,mwinyi nae akashindwa,kikwete alishindwa, na ndugu pia akashindwa tuu,tazama uongozi was mkapa wamefanya vizuri wakati hazina ya mwinyi haikuwa na kitu ila usihuzunike na samahani kwa nitakayemkwaza
 

Forum statistics

Threads 1,405,312
Members 531,960
Posts 34,483,201
Top