Je, mwaka 2045 Tanzania inaweza kuwa na uchumi mkubwa kuliko nchi zote Afrika?!

Ulirchdov

Ulirchdov

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2019
Messages
339
Points
250
Ulirchdov

Ulirchdov

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2019
339 250
Ujenzi wa Viwanda unaondelea kwa kasi, Miundo mbinu na uwekezaji kasi katika Elimu na nyanja mbalimbali, hatuna Mpinzani tutaipita South Africa, Nigeria, Egypt, Kenya
Naiona Tanzania kiranja mkuu wa Africa.
Licha ya kufikia 2045 tuangalie kwanza Tanzania Development Vision of 2025 mkakati ambao lengo lake ni kuhakikisha Tanzania inakuwa nchi ya viwanda na yenye kipato cha kati itakapokuwa imefika 2025.
Je, ni kweli tutaweza kufikia lengo?
Kama lengo litafikiwa basi tunaweza tukapiga hatua na tukawa nchi miongoni mwa nchi zenye uchumi imara Afrika
 
W

WIGWA

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2019
Messages
288
Points
250
W

WIGWA

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2019
288 250
Ujenzi wa Viwanda unaondelea kwa kasi, Miundo mbinu na uwekezaji kasi katika Elimu na nyanja mbalimbali, hatuna Mpinzani tutaipita South Africa, Nigeria, Egypt, Kenya
Naiona Tanzania kiranja mkuu wa Africa.
mkuu hayo ni maono ambayo yanatekelezeka kwa kasi hii tunayoenda nayo hakika tz chini ya ccm itakuwa kiranja wa maendeleo africa
 
impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
6,223
Points
2,000
impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
6,223 2,000
mkuu hayo ni maono ambayo yanatekelezeka kwa kasi hii tunayoenda nayo hakika tz chini ya ccm itakuwa kiranja wa maendeleo africa
Jambo ambalo limeanza kunikatisha tamaa ni jinsi serikali inavyofanya kazi zake kuwaumiza wazawa wenye makampuni na biashara mbalimbali
 

Forum statistics

Threads 1,336,643
Members 512,670
Posts 32,546,337
Top