Je, mpangaji huyu ana haki yoyote?


Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
39,362
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
39,362 2,000
Yani unataka kuwachaji kodi watoto wa mwenye nyumba?
 
al1983

al1983

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
280
Points
250
al1983

al1983

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
280 250
Umemzalisha mpangaji wako mtoto mmoja au wawili,na baada ya kumzalisha ukaamua kumsamehe kodi ya nyumba akawa anaishi tu bure,je ikitokea mzalishaji umevuta pumzi ya mwisho mzalishwaji ana haki ya kuendelea kuishi kwenye ile nyumba bila kulipa pango kwa kuwa alizaa na marehemu mwenye nyumba?
Unatoa wapi ujasiri wa kumzalisha mpangaji wako? Wewe ni hewa kabisa
 
Phoenix

Phoenix

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
9,007
Points
2,000
Phoenix

Phoenix

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
9,007 2,000
Umemzalisha mpangaji wako mtoto mmoja au wawili,na baada ya kumzalisha ukaamua kumsamehe kodi ya nyumba akawa anaishi tu bure,je ikitokea mzalishaji umevuta pumzi ya mwisho mzalishwaji ana haki ya kuendelea kuishi kwenye ile nyumba bila kulipa pango kwa kuwa alizaa na marehemu mwenye nyumba?
Ndiyo.
Mnataka kubaki na mtoto,Mama mumfukuze?
 
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
8,259
Points
2,000
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
8,259 2,000
Ok mkuu ,lakini unaweza ukanisaidia pia ilikuwaje kwa Mama yako baada ya mwenye nyumba(baba yako kufa)?
Hivi kwa nini tofauti zetu mpaka muwaingize wazazi?

Umekosa chochote cha kumjibu mpaka umdhalilishe mama?
 
Bandu Ncheche

Bandu Ncheche

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2016
Messages
379
Points
250
Age
46
Bandu Ncheche

Bandu Ncheche

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2016
379 250
Hivi kwa nini tofauti zetu mpaka muwaingize wazazi?

Umekosa chochote cha kumjibu mpaka umdhalilishe mama?
Huo udhalilishaji bila shaka umeuona wewe tu.
Unataka kuniambia mama yako unamwita dada kwasababu ukimwita mama ni udhalilishaji?
 
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
8,259
Points
2,000
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
8,259 2,000
Huo udhalilishaji bila shaka umeuona wewe tu.
Unataka kuniambia mama yako unamwita dada kwasababu ukimwita mama ni udhalilishaji?
Sawa mkuu, kwangu nimeona no udhalilishaji. Kama kwako siyo, it's very well.
 
Daghaseta

Daghaseta

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2015
Messages
240
Points
500
Daghaseta

Daghaseta

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2015
240 500
Hana haki ya kuendelea kuishi hapo, kwanza hiyo kodi ya pango aliyokuwa amesamehewa ilikuwa ni rushwa ya ngono.
 
Bandu Ncheche

Bandu Ncheche

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2016
Messages
379
Points
250
Age
46
Bandu Ncheche

Bandu Ncheche

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2016
379 250
Watoto wanakuwa na haki kama walitambuliwa na ndugu wa marehemu kabla ya baba yao kufariki.
Ikiwa kuna ushahidi wa kutosha wa huduma alizokuwa anatoa marehemu kwa wanawe je? Ikiwa ni pamoja na vyeti vya kuzaliwa vikiwa na majina ya marehemu baba yao
 
Jodeo

Jodeo

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2015
Messages
1,053
Points
2,000
Jodeo

Jodeo

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2015
1,053 2,000
Umemzalisha mpangaji wako mtoto mmoja au wawili,na baada ya kumzalisha ukaamua kumsamehe kodi ya nyumba akawa anaishi tu bure,je ikitokea mzalishaji umevuta pumzi ya mwisho mzalishwaji ana haki ya kuendelea kuishi kwenye ile nyumba bila kulipa pango kwa kuwa alizaa na marehemu mwenye nyumba?
Ukimzalisha mwenye nyumba wako Je?
 
Daghaseta

Daghaseta

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2015
Messages
240
Points
500
Daghaseta

Daghaseta

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2015
240 500
Hakuna cha ushahidi, ndugu wa marehemu wanatakiwa wawe wanawatambua, ikiwa hivyo watawaingiza kwenye orodha ya wanaotakiwa kupata urithi wa marehemu.
Ikiwa kuna ushahidi wa kutosha wa huduma alizokuwa anatoa marehemu kwa wanawe je? Ikiwa ni pamoja na vyeti vya kuzaliwa vikiwa na majina ya marehemu baba yao
 

Forum statistics

Threads 1,295,910
Members 498,475
Posts 31,227,777
Top