Je, mpangaji huyu ana haki yoyote?


Bandu Ncheche

Bandu Ncheche

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2016
Messages
379
Points
250
Age
46
Bandu Ncheche

Bandu Ncheche

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2016
379 250
Umemzalisha mpangaji wako mtoto mmoja au wawili na baada ya kumzalisha ukaamua kumsamehe kodi ya nyumba akawa anaishi tu bure.

Je, ikitokea mzalishaji umefariki, mzalishwaji ana haki ya kuendelea kuishi kwenye ile nyumba bila kulipa pango kwa kuwa alizaa na marehemu mwenye nyumba?
 
Mkwaha

Mkwaha

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
1,117
Points
2,000
Mkwaha

Mkwaha

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
1,117 2,000
Tambua Ukisha Mzalisha Tayari Anakuwa Mzazi Mwenzako, Hivyo Suala La Yeye Kuishi Hapo Baada Ya Wewe Kufa Halikwepeki Kwasababu Atakuwa Anaishi Kwenye Nyumba Ya Marehemu Mume Wake Au Baba Wa Mtoto wake.
 
R

rolla

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,728
Points
1,500
R

rolla

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,728 1,500
Tambua Ukisha Mzalisha Tayari Anakuwa Mzazi Mwenzako, Hivyo Suala La Yeye Kuishi Hapo Baada Ya Wewe Kufa Halikwepeki Kwasababu Atakuwa Anaishi Kwenye Nyumba Ya Marehemu Mume Wake Au Baba Wa Mtoto wake.
Mwanaume hawi mume wa mtu kisa amezaa nae.
 
R

rolla

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,728
Points
1,500
R

rolla

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,728 1,500
Hilo lako wazi. Japo nalo lina ka mlolongo wa kudhibitidha partenity. Ikidhibitisha anaweza kupata sehemu fulani lakini kesi za disaign hii zina mazonge yake kusheria. Lakini there is a slim chance. Kukaa kwenye nyumba itakuja kama maamuzi ya mwisho (kama itakuwa hivyo)
Vipi Kuhusu Kuwa Mzazi Mwenzie Nalo Haliwezekani?
 
Mkwaha

Mkwaha

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
1,117
Points
2,000
Mkwaha

Mkwaha

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
1,117 2,000
Hilo lako wazi. Japo nalo lina ka mlolongo wa kudhibitidha partenity. Ikidhibitisha anaweza kupata sehemu fulani lakini kesi za disaign hii zina mazonge yake kusheria. Lakini there is a slim chance. Kukaa kwenye nyumba itakuja kama maamuzi ya mwisho (kama itakuwa hivyo)
Ahsante sana mkuu
 
Mkwaha

Mkwaha

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
1,117
Points
2,000
Mkwaha

Mkwaha

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
1,117 2,000
Kama hii kesi una maslahi nayo nakushuri utafute ushauri wa rasmi wa kisheria ili muweze kufanya informed decision
hapana sina maslahi nayo mimi ni sehemu ya wachangiaji tu kama wachangiaji wengine
 
Penologist

Penologist

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2019
Messages
358
Points
1,000
Penologist

Penologist

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2019
358 1,000
Automatically huyo anakuwa mke wako hivyo itatumika division of matrimonial properties kutoka kwenye sheria za ndoa.
 
Bandu Ncheche

Bandu Ncheche

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2016
Messages
379
Points
250
Age
46
Bandu Ncheche

Bandu Ncheche

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2016
379 250
Automatically huyo anakuwa mke wako hivyo itatumika division of matrimonial properties kutoka kwenye sheria za ndoa.
Tujifunze kitu hapa,kuzaa na mpangaji kunaweza kuleta shida siku za usoni
 
Bandu Ncheche

Bandu Ncheche

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2016
Messages
379
Points
250
Age
46
Bandu Ncheche

Bandu Ncheche

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2016
379 250
Kama hii kesi una maslahi nayo nakushuri utafute ushauri wa rasmi wa kisheria ili muweze kufanya informed decision
Kama unaujua huo ushauri rasmi ni vyema ukauweka hapahapa kwa faida ya wale wanaochepuka na wapangaji wao
 
exit

exit

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Messages
1,403
Points
2,000
exit

exit

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2013
1,403 2,000
Sasa watoto si wa marehemu wana haki ya urithi pia.
 
Bandu Ncheche

Bandu Ncheche

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2016
Messages
379
Points
250
Age
46
Bandu Ncheche

Bandu Ncheche

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2016
379 250
Sasa watoto si wa marehemu wana haki ya urithi pia.
Mama yao je?
Anayo haki ya kuendelea kuishi pale kwenye nyumba ya marehemu mzazi mwenzake?
 
R

rolla

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,728
Points
1,500
R

rolla

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,728 1,500
Kama unaujua huo ushauri rasmi ni vyema ukauweka hapahapa kwa faida ya wale wanaochepuka na wapangaji wao
Case inakuwa analysed on kujengwa on Case by Case basis na sio one size fit all. Maelezo yake yako juu na kuna gaps nyingi. Huwezi kujenga kasi kwa maelezo ya jumla jumla
 

Forum statistics

Threads 1,295,922
Members 498,479
Posts 31,228,141
Top