Je Mabango ya Maandamano ya CHADEMA Zanzibar Yasomeke Vipi?

Je Mabango ya Maandamano ya CHADEMA Zanzibar Yasomeke Vipi?

Albert Msando

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Posts
1,019
Reaction score
171
Najaribu kutafakari na kujiuliza, Je CDM wakienda kuandamana mabango yatakayoandaliwa yasomeke vipi?

Kwa mfano;

CCM-CUF punguzeni bei ya bidhaa?? Au yataelekezwa kwa CCM peke yake? Au Zanzibar hakuna ugumu wa maisha na hakuna haja ya kufanya maandamano?

Labda tupate mawazo!
 
Umwagaji damu hautatokea kwa maandamano ya amani...bali kwa serikali ya ccm na cuf kutelekeza wananchi na kuwaacha yatima.
 
PakaJimmy, halafu kuna watu hawaoni tatizo. Tuache katiba, serikali ya umoja wa taifa nk. Tujiulize mabango yaandikwaje?
 
PakaJimmy, halafu kuna watu hawaoni tatizo. Tuache katiba, serikali ya umoja wa taifa nk. Tujiulize mabango yaandikwaje?
 
Mwanza-kwetu,

Nimefuatilia mawazo ya watu nikakosa majibu. Ngoja tusubiri tuone matokeo ya serikali ya umoja wa kitaifa.
 
Umwagaji damu hautatokea kwa maandamano ya amani...bali kwa serikali ya ccm na cuf kutelekeza wananchi na kuwaacha yatima.
I always doubt about your thinking ability. Now I proved. Maada inaelezea kitu kingine wewe unakuja na yako. Anzisha thread yako
Back to topic. kwa sababu zanzibar ccm-cuf wanahusika basi kila lawama ziwe kwa wote japokuwa kwa viwango tofauti
 
Najaribu kutafakari na kujiuliza, Je CDM wakienda kuandamana mabango yatakayoandaliwa yasomeke vipi?

Kwa mfano;

CCM-CUF punguzeni bei ya bidhaa?? Au yataelekezwa kwa CCM peke yake? Au Zanzibar hakuna ugumu wa maisha na hakuna haja ya kufanya maandamano?

Labda tupate mawazo!
Mkuu.

Ili mufanikiwe kupata waandamanaji huko ni vizuri kuzilenga serikali moja kwa moja bila kutaja CCM au CUF. Watafahamu wenyewe. Ninyi elekezeni makombora yenu kwa serikali. Hata hapa"bara" wapo wanaCCM ambao wanazikubali sera na kauli mbiu za CHADEMA ingawaje wameamua kubaki CCM. Lakini musisahau pia kuna wananchi wengi tu ambao si wanachama wa vyama vya siasa. Kwa hiyo si lazima mara zote kutaja CCM au CUF. Hili litawavutia wananchi wengi kushiriki maandamano mutakayoyaitisha.

Mchango wangu. mabango yasomeke.

1.CHADEMA inaunga mkono uundwaji wa GNU.
2. CHADEMA kinawathamini wazanzibari.
3. CHADEMA sasa inaunga mkono mabadiliko ya Katiba ya Zanzibar.
4. CHADEMA inawaomba wazanzibari waikubali CHADEMA ili tuharakishe kuleta serikali tatu.
5. Ugumu wa maisha haubagui wapi ulipo, wananchi tuzikabe serikali ili tupate afueni.
6. Wazanzibari tuungeni mkono ili tuirejeshe Tanganyika.
7. Wazanzibari munamudu bei ya umeme?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom