James Comey
JF-Expert Member
- May 14, 2017
- 9,529
- 16,290
The team has no will to win.
Wajomba wanapoteza Mpira kirahisi halafu kukaba mdebwedo.Tumpe muda, yuko vizuri sema tu leo haikua bahati yao kushinda, ni mdogo bado ana muda wa kurekebisha.
Alikuwa hajapita kwenye ligi za kiume, Ilikuwa ni suala la muda kuona ubora na mchango wake kwa timu
All in all
BARCA BINGWA[emoji7]
YANGA BINGWA[emoji7]
LIVERPOOL BINGWA[emoji7]
Mkuu huyu Jude hata Mimi nimemuona nikadhan sijui mpira
Anazingua kinoma
Mkuu umepita kwenye timu zangu pendwa.Alikuwa hajapita kwenye ligi za kiume, Ilikuwa ni suala la muda kuona ubora na mchango wake kwa timu
All in all
BARCA BINGWA😍
YANGA BINGWA😍
LIVERPOOL BINGWA😍
Mbappe bado ana mda wa kufanya makubwa na Madrid,msimu ulianza vizuri ukaisha vibaya kwa timu ila yeye binafsi namba zae sio mbaya anahitaji timu ifanikiwe tu namba zake zimbebe kama best player of the seasonKuna namna huwa ninamfuatilia Mbappe hususan kwenye mechi kubwa kubwa, Kwa kifupi ni mpambanaji na huwa anascore magoli, lakini mwisho wa siku timu yake huwa haipati ushindi!
Kuanzia ile World cup finals, France vs Argentina, Mbappe aliscore magoli zaidi ya mawili lakini hawakushinda, Leo pia kwenye El classico hii pamoja na nyingine iliyopita, Huwa ana score lakini ushindi wa timu hakuna!
INASHANGAZA.
All in all, Barcelona Bingwa, Yanga Bingwa.
Dembele vipi ?Amekimbia psg anapishana na gari la mshahara
Mkuu huyo 'Suremen' ndio Tchouameni au kuna Mchezaji umemmaanisha ambaye sisi Mashabiki hatumjuiMBappe hana shida, shida ipo kwe ye beki na viungo, Suremen na mwenzie hawaelewani, mmoja anatega offside mwingine anaiua, katikati, JUDE ndo shidaa kaflop sana tena sana,
huyo Jamaa ni Takataka
Ndiyo maana nimesema huwa anafunga ula timu haishindiMtu kapiga hat trick unamuita ana gundu daah
Juse alikuwa na mwaka wa kwanza mzurri sana Madrid, kama sijakosea ndio alikuwa La Liga player of the season naamini fatigue imechangia ku_flop kwake.MBappe hana shida, shida ipo kwe ye beki na viungo, Suremen na mwenzie hawaelewani, mmoja anatega offside mwingine anaiua, katikati, JUDE ndo shidaa kaflop sana tena sana,
Endelea na si-hasa za Bongo ila soka la dunia ya kwanza tuachie sisi wandewa.Hii lugha hujui, hata kukariri umeshindwa?