Je Kylian Mbappé ni mchezaji mwenye gundu?

Je Kylian Mbappé ni mchezaji mwenye gundu?

MwananchiOG

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2023
Posts
2,507
Reaction score
4,938
Kuna namna huwa ninamfuatilia Mbappe hususan kwenye mechi kubwa kubwa, Kwa kifupi ni mpambanaji na huwa anascore magoli, lakini mwisho wa siku timu yake huwa haipati ushindi!

Kuanzia ile World cup finals, France vs Argentina, Mbappe aliscore magoli zaidi ya mawili lakini hawakushinda, Leo pia kwenye El classico hii pamoja na nyingine iliyopita, Huwa ana score lakini ushindi wa timu hakuna!

INASHANGAZA.
All in all, Barcelona Bingwa, Yanga Bingwa.
 
Kuna namna huwa ninamfuatilia Mbappe hususan kwenye mechi kubwa kubwa, Kwa kifupi ni mpambanaji na huwa anascore magoli, lakini mwisho wa siku timu yake huwa haipati ushindi!

Kuanzia ile World cup finals, France vs Argentina, Mbappe aliscore magoli zaidi ya mawili lakini hawakushinda, Leo pia kwenye El classico hii pamoja na nyingine iliyopita, Huwa ana score lakini ushindi wa timu hakuna!

INASHANGAZA.
All in all, Barcelona Bingwa, Yanga Bingwa.

Tena Gundu sugu sana, ila sbb nilisikia anatembea na shoga, yaani yeye ndio mume, ni laana kabisa anayo huyo Mbappe
 
Tena Gundu sugu sana, ila sbb nilisikia anatembea na shoga, yaani yeye ndio mume, ni laana kabisa anayo huyo Mbappe
Kumbe ulisikia ila huna ushahidi? Wahenga husema "there's no right to talk in the republic without having an imperical evidence".

Ubinadamu ni kazi/The humanity is work.
 
Kumbe ulisikia ila huna ushahidi? Wahenga husema "there's no right to talk in the republic without having an imperical evidence".

Ubinadamu ni kazi/The humanity is work.

Hii lugha hujui, hata kukariri umeshindwa?
 
Kuna namna huwa ninamfuatilia Mbappe hususan kwenye mechi kubwa kubwa, Kwa kifupi ni mpambanaji na huwa anascore magoli, lakini mwisho wa siku timu yake huwa haipati ushindi!

Kuanzia ile World cup finals, France vs Argentina, Mbappe aliscore magoli zaidi ya mawili lakini hawakushinda, Leo pia kwenye El classico hii pamoja na nyingine iliyopita, Huwa ana score lakini ushindi wa timu hakuna!

INASHANGAZA.
All in all, Barcelona Bingwa, Yanga Bingwa.
MBappe hana shida, shida ipo kwe ye beki na viungo, Suremen na mwenzie hawaelewani, mmoja anatega offside mwingine anaiua, katikati, JUDE ndo shidaa kaflop sana tena sana,
Kuna namna huwa ninamfuatilia Mbappe hususan kwenye mechi kubwa kubwa, Kwa kifupi ni mpambanaji na huwa anascore magoli, lakini mwisho wa siku timu yake huwa haipati ushindi!

Kuanzia ile World cup finals, France vs Argentina, Mbappe aliscore magoli zaidi ya mawili lakini hawakushinda, Leo pia kwenye El classico hii pamoja na nyingine iliyopita, Huwa ana score lakini ushindi wa timu hakuna!

INASHANGAZA.
All in all, Barcelona Bingwa, Yanga Bingwa.
 
MBappe hana shida, shida ipo kwe ye beki na viungo, Suremen na mwenzie hawaelewani, mmoja anatega offside mwingine anaiua, katikati, JUDE ndo shidaa kaflop sana tena sana,
Mkuu huyu Jude hata Mimi nimemuona nikadhan sijui mpira

Anazingua kinoma
 
Kuna namna huwa ninamfuatilia Mbappe hususan kwenye mechi kubwa kubwa, Kwa kifupi ni mpambanaji na huwa anascore magoli, lakini mwisho wa siku timu yake huwa haipati ushindi!

Kuanzia ile World cup finals, France vs Argentina, Mbappe aliscore magoli zaidi ya mawili lakini hawakushinda, Leo pia kwenye El classico hii pamoja na nyingine iliyopita, Huwa ana score lakini ushindi wa timu hakuna!

INASHANGAZA.
All in all, Barcelona Bingwa, Yanga Bingwa.
Ameshinda worldcup na uefa national league unasema ana gundu akili za wapi hizi
 
Alikuwa hajapita kwenye ligi za kiume, Ilikuwa ni suala la muda kuona ubora na mchango wake kwa timu

All in all
BARCA BINGWA😍
YANGA BINGWA😍
LIVERPOOL BINGWA😍
 
Wenzie ndo hamna kitu, Madrid watarudi muda si mrefu tena Kwa kishindo kama tu wakizingatia taratibu za usajili.
 
Back
Top Bottom