Hope mko poa members....kwa bajet tajwa hapo juu naweza kupata ipad? Ukinitajia aina na specifications zake itakuwa poa zaid..
UTAPATA. achana na hao wanaoropoka. ukikosa hapa nenda fb kuna groups nyingi post unachotaka na budget yako utapata vitu halali kabisa, usinunue tablet za kichina, nunua iPad origina, japo used utafaidi. Ukikwama sema tukupe maelekezo zaidi.Hope mko poa members....kwa bajet tajwa hapo juu naweza kupata ipad? Ukinitajia aina na specifications zake itakuwa poa zaid..
Unapata tecno brand new ikiwa na waranty ya mwaka,nenda kariakoo.
Unapata tecno brand new ikiwa na waranty ya mwaka,nenda kariakoo.
Tecno ya Ipad au Ipad ya Tecno?? Sijakusoma!!
Labda box lake........
ipad ni tabs za apple.... kwa hiyo lk 3...no.
tafta tab yoyote utapata kwa hela yako