Je,kunahaja ya kuhamishia makao makuu dodoma? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je,kunahaja ya kuhamishia makao makuu dodoma?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BITTY NGUZO, Mar 14, 2011.

  1. BITTY NGUZO

    BITTY NGUZO Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF,nawauliza hivi baada ya miaka 50 ya uhuru bado kuna haja ya kuhamishia makao makuu ya nchi Dodoma?
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Haja ipo saana hasa kiusalama.
     
  3. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 80
    kwanza dodoma inatakiwe iwe kwenye guiness book of records. ndiyo mji mkuu peke yake duniani usiokuwa na traffic light (taa za kuongozea magari). acha wang'ang'anie dar. bora watoke nyumbani kwenda kazini saa kumi na moja alfajiri warudi saa tatu usiku. dom pibereshwa ni pazuri sana lakini. panafaa.
     
  4. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 973
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Kwa usalama wa nani sasa??? Sie Gongo la Mboto,tuna usalama??? Tuna vitu vya kufanya vingi vinahitaji ela na sio Kuhamia Dodoma.
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,833
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wanasubiri mawimbi ya Tsunami ndo wahame.
     
  6. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,466
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Duh! na pale magogoni si ndio baharini kabisa....
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,833
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280

    yaani yale mawimbi yakipiga pale maji yataingia mpaka chumbani kwa mkuu.

    bora tu waangalie namna ya ama kuhamia dodoma au wabaki Dar lakini isiwe ufukweni namna hiyo.

    2005 nilipata kuyashuhudia maji ya tsunami pale feri. Ogopa! maji yaone kwenye glass tu au kwenye chupa za uhai au kwenye viroba. yakipata msukosuko wala usiyasogelee. vile vipantoni vilikuwa winapelekwa popote maji yalipotaka kwenda. hakuna binadamu alithubutu japo kuyakanyaga.
     
  8. haibreus

    haibreus JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 297
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Kwani makao makuu ya nchi yapo wapi hadi sasa?ninapendekeza makao makuu ya wizara zote yahamie Dodoma hata kesho!
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    teh! Hii ni ndoto, kwan Dodoma upepo wake unaharufu ya samaki? Ile shombo mhm sana kwa ufanisi wa mh. Usidharau shombo ya mAgogoni bwana! Dom kwenda mpaka fulani awe prezoo!
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280

    mmh! Nilikuwa sijanote hicho kitu.
    Ngoja kesho nizunguke nihakikishe.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    sio makao makuu tu.
    Hata maofisi mengine yaleteni huku mji uchangamke na mzunguko wa pesa uongezeke.
     
Loading...