Je kuna uwezekano wa kupdate amd processors

Rai Pazzy

JF-Expert Member
Jul 6, 2015
474
250
Wakuu wa humu naomba kuuliza
Kwamba juzi nilidownload application inaitwa booster katika pc yangukatika kuifungua ikaonesha kuwa AMD processor is out to date need for update je kuna uwezekano hizi processor kuwa updated via internet
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
22,776
2,000
processor unai upgrade kwa kuitoa na kuipachika nyengine.

processor nyingi za amd ni apu maybe walimaanisha ulitakiwa uweke driver za hio apu.

pia app za namna hio pia ni za kishenzi tu usiziamini wala usizikubalie kudownload vitu kama unataka software ya AMD nenda website ya AMD na si vinginevyo.

nenda my computer halafu right click then properties then kariri hilo jina la cpu yako halafu lipaste google huku likifuatiwa na neno drivers kwa mbele

mfano amd e-350 drivers

utapata drivers mpya kama zipo.
 

Rai Pazzy

JF-Expert Member
Jul 6, 2015
474
250
processor unai upgrade kwa kuitoa na kuipachika nyengine.

processor nyingi za amd ni apu maybe walimaanisha ulitakiwa uweke driver za hio apu.

pia app za namna hio pia ni za kishenzi tu usiziamini wala usizikubalie kudownload vitu kama unataka software ya AMD nenda website ya AMD na si vinginevyo.

nenda my computer halafu right click then properties then kariri hilo jina la cpu yako halafu lipaste google huku likifuatiwa na neno drivers kwa mbele

mfano amd e-350 drivers

utapata drivers mpya kama zipo.
Shukrani kiongozi
 

mazagazagaa

JF-Expert Member
Sep 26, 2016
291
250
Wakuu wa humu naomba kuuliza
Kwamba juzi nilidownload application inaitwa booster katika pc yangukatika kuifungua ikaonesha kuwa AMD processor is out to date need for update je kuna uwezekano hizi processor kuwa updated via internet
hapo alimaanisha ku-update driver(software) sio ku-upgrade processor(hardware).. Sehemu sahihi ya kupata driver husika nenda kwenye offical website ya AMD au offical website ya computer yako i.e hp 620 hapo utapata driver sahihi, kuna sehemu ya ku-search andika model ya pc yako hapa..hapo kutakua na driver mbalimbali na za pc tofauti..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom