Je, kuna urafiki wa kweli?

Je, kuna urafiki wa kweli?

Lakini pia watu hawataki kuamini kuwa hata rafiki anachunguzwa.

Hakuna nabii ambae hakuwa na rafiki ambae alisuhubiana nae katika mambo yake.urafiki ni kitu kikubwa.

Angalia huyo unayetaka kumfanya rafiki je akiwa na wewe hawasemi vibaya watu wengine mbelr yako ?

Kama anawasema basi jiulize " je akiwa na wengine hatanisema mimi vibaya ?"

Akiwa hawasemi vibaya wengine akiwa na wewe basi ana sifa miongoni mwa sifa za kuwa rafiki.

Kwa sababu sio urafiki ule ambao wakikaa huwasema wengine na kuwabeza,bali urafiki ni kukaa wawili mkawa mnajadili mambo yenu wenyewe na kutafuta ufumbuzi.

Kwa sababu kwenye maisha kuna malengo na changamoto.

Kama hamjadili namna ya kutatua changamoto basi mtajadili namna ya kuyafikia malengo.

Sent using Jamii Forums mobile app
We jamaa unauwezo Wa kuchambua mambo sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mnawezaje kutafuta na kupata marafiki.? Mimi siwezi na ukitaka kua na urafiki nami nitakukupwa tu maana napenda maisha ya upweke pweke.

Sio kusongamana au kufuatiliana kama kumbikumbi. Ndio maana sijui kama nitaoa masna napenda nifanye vitu bila kumshirikisha mtu.
Hii ni nzuri , na mimi nishaishi hivyo sana, ila ukija kupata shida ama changamoto kwenye maisha itakuathiri sana ,sababu saa nyingine kuna vitu huwezi kutatua wewe mwenyewe utahitaji hata ni msaada tu wa mawazo wa mtu mwingine , jifunze ku socialize hata kidogo ,hata kama usiwe na marafiki uwe unawatu unapiga nao tu stori kawaida, itakusaidia sana.
 
Kuna watu mnaweza kushibana sana ukajua ni marafiki zako kumbe dah sio kabisa.
Mimi nilikua na jamaa tulikua washkaji sana chuo mpaka home tukawa tunatembeleana tukiwa likizo wazazi wake wakawa wananiita mtoto wao basi jamaa alikuja kunikera siku alipomtongoza X wangu.

Ishu kwangu haikuwa yeye kumtongoza bali maneno aliyomwambia yani kaniponda kwamba mshahara wangu sina ninachofanya zaidi ya wanawake hamna sketi inapita mbele yangu nikaiacha sina maendeleo yoyote na vingine vingi sana.
Sasa yule demu pamoja ni x wangu ila tumeshibana sana coz kabda ya kuwa wapenzi tulikua washkaji for 2 years tukaangukia kwenye mapenzi tukashindwana tukarudi kuwa mabest so yale maneno yakamuuma akanipigia simu like bro shida nini umekua mwanaume wa ajabu?? Kuna mwanamke amekuumiza kiasi cha kuwa malaya coz nakujua sio tabia zako mi nashangaa tu naambiwa habari zangu ambazo mi mwenyewe sizijui ndo akanichana aliemwambia mpaka voice notes dah sikuamini.
Akaniambia kuwa makini na huyo rafiki yako nikasema kumbe ndo dunia.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna watu mnaweza kushibana sana ukajua ni marafiki zako kumbe dah sio kabisa.
Mimi nilikua na jamaa tulikua washkaji sana chuo mpaka home tukawa tunatembeleana tukiwa likizo wazazi wake wakawa wananiita mtoto wao basi jamaa alikuja kunikera siku alipomtongoza X wangu.

Ishu kwangu haikuwa yeye kumtongoza bali maneno aliyomwambia yani kaniponda kwamba mshahara wangu sina ninachofanya zaidi ya wanawake hamna sketi inapita mbele yangu nikaiacha sina maendeleo yoyote na vingine vingi sana.
Sasa yule demu pamoja ni x wangu ila tumeshibana sana coz kabda ya kuwa wapenzi tulikua washkaji for 2 years tukaangukia kwenye mapenzi tukashindwana tukarudi kuwa mabest so yale maneno yakamuuma akanipigia simu like bro shida nini umekua mwanaume wa ajabu?? Kuna mwanamke amekuumiza kiasi cha kuwa malaya coz nakujua sio tabia zako mi nashangaa tu naambiwa habari zangu ambazo mi mwenyewe sizijui ndo akanichana aliemwambia mpaka voice notes dah sikuamini.
Akaniambia kuwa makini na huyo rafiki yako nikasema kumbe ndo dunia.

Sent using Jamii Forums mobile app

Kwahiyo mkuu saivi una best friend mwingine au ndo ushaacha hizo mambo[emoji40]?
 
Hakunaga rafiki wa kweli..wengi wao wamejaa unafki Unaweza kuwa mwema kwake ila yeye akakuchukulia Kama zuzu tu.. ndiyo maana nimeamua rafiki yangu Bora awe nyonga mkalia ini lakini hao wengine nei bolo.
 
Kuna watu mnaweza kushibana sana ukajua ni marafiki zako kumbe dah sio kabisa.
Mimi nilikua na jamaa tulikua washkaji sana chuo mpaka home tukawa tunatembeleana tukiwa likizo wazazi wake wakawa wananiita mtoto wao basi jamaa alikuja kunikera siku alipomtongoza X wangu.

Ishu kwangu haikuwa yeye kumtongoza bali maneno aliyomwambia yani kaniponda kwamba mshahara wangu sina ninachofanya zaidi ya wanawake hamna sketi inapita mbele yangu nikaiacha sina maendeleo yoyote na vingine vingi sana.
Sasa yule demu pamoja ni x wangu ila tumeshibana sana coz kabda ya kuwa wapenzi tulikua washkaji for 2 years tukaangukia kwenye mapenzi tukashindwana tukarudi kuwa mabest so yale maneno yakamuuma akanipigia simu like bro shida nini umekua mwanaume wa ajabu?? Kuna mwanamke amekuumiza kiasi cha kuwa malaya coz nakujua sio tabia zako mi nashangaa tu naambiwa habari zangu ambazo mi mwenyewe sizijui ndo akanichana aliemwambia mpaka voice notes dah sikuamini.
Akaniambia kuwa makini na huyo rafiki yako nikasema kumbe ndo dunia.

Sent using Jamii Forums mobile app
Huyo sio rafiki halafu inakuaje mwanaume unakuwa mmbeya hivi hii ni kutokana na makuzi au?


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hakunaga rafiki wa kweli..wengi wao wamejaa unafki Unaweza kuwa mwema kwake ila yeye akakuchukulia Kama zuzu tu.. ndiyo maana nimeamua rafiki yangu Bora awe nyonga mkalia ini lakini hao wengine nei bolo.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] aise nimecheka ulivyomalizia
 
My family is My Friends,
My Babymama is My Best friend,
My Mom is My Best Friend Forever.

The best Medicine of Corona is to Stay Home.
 
Rafiki batili,hawezi tunza siri
Kilemba cha ukoka nyoka ndumilakuwili
Sio tu kunywa na kumoka urafiki kupeana dili
Namna gani nizalishe 50 iwe 200

Rafiki wa kweli sio tu kwenye riziki
Maana baada ya faraja unaweza rudi kwenye dhiki
Sio tu hali ngumu hakuna upendo wa kweli.



Cc: mahondaw
 
Binadamu (kizazi cha Adam na Eva) Wale walioumbwa na Mungu hawakuwa na urafiki wa kweli sembuse urafiki wetu. Jibu : Hakuna urafiki wa kweli, ni mapichapicha tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom