Je, kuna urafiki wa kweli?

Je, kuna urafiki wa kweli?

Andres

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Posts
505
Reaction score
829
Wakuu Wakuu kwema?

Hivi kwa wadau tusaidieni hapa, kwa uzoefu wenu kweli kuna urafiki wa kweli kabisaa? Yaani bila hata chembe ya unafiki?

Maana unafiki naokuwa nakutana nao kwa baadhi ya marafiki, aiseee [emoji856] Unaona mshkaji wako kabisa, lakini ndo huyo at some point unasikia anakupiga majungu other side.

Wengi wa marafiki wanaoonekana wa kweli, wanapokuwa tested (wanapojaribiwa) na kitu fulani ambacho kwa namna moja ama nyingine ni fursa kwao ila ni maumivu kwako, hawasiti kufanya hivyo!

Hivi kuna huo urafiki wa kweli kabisa kabisa?

Au mtu upige tu mishe zako na familia yako, hao wengine wote uwachukulie tu kama mtu wa kuja leo na kuweza kuondoka muda wowote?
 
Yote hayo ndio yanafanya dunia izunguke. That's the way it is,the truth hurts.The world is a hard and lonely place and nobody gets anything for free. And you want to know what else?

One day, you and everyone you know is gonna die.so usi complicate sanaaa,ndio maisha hayo!! Wote hao ishi nao tu!

I hope am understood

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakuu Wakuu kwemaa?

Hivi kwa wadau tusaidieni hapa, kwa uzoefu wenu kweli kuna urafiki wa kweli kabisaaaa? Yaani bila hata chembe ya unafiki?

Maana unafiki naokuwa nakutana nao kwa baadhi ya marafiki, aiseee [emoji856] Unaona mshkaji wako kabisa, lakini ndo huyo at some point unasikia anakupiga majungu other side.

Wengi wa marafiki wanaoonekana wa kweli, wanapokuwa tested (wanapojaribiwa) na kitu fulani ambacho kwa namna moja ama nyingine ni fursa kwao ila ni maumivu kwako, hawasiti kufanya hivyo!

Hivi kuna huo urafiki wa kweli kabisa kabisaaa?

Au mtu upige tu mishe zako na familia yako, hao wengine wote uwachukulie tu kama mtu wa kuja leo na kuweza kuondoka muda wowote?
Wakuu Wakuu kwemaa ?
Hivi kwa wadau tusaidieni hapa, kwa uzoefu wenu kweli kuna urafiki wa kweli kabisaaaa? Yaani bila hata chembe ya unafiki ?

Maana unafiki naokuwa nakutana nao kwa baadhi ya marafiki, aiseee [emoji856] .. unaona mshkaji wako kabisa, lakini ndo huyo atsome point unasikia anakupiga majungu other side.

Wengi wa marafiki wanaoonekana wa kweli, wanapokuwa tested ( wanapojaribiwa ) na kitu fulani ambacho kwa namna moja ama nyingine ni fursa kwao ila ni maumivu kwako, hawasiti kufanya hivyo!!!

Hivi kuna huo urafiki wa kweli kabisa kabisaaa?

Au mtu upige tu mishe zako na familia yako, hao wengine wote uwachukulie tu kama mtu wa kuja leo na kuweza kuondoka muda wowote ??

Marafiki wa kweli wapo,ila hawatafutwi.tunachokosea waswahili tunadhani kila tuliyezoeana nae ati ni rafiki.

Rafiki wa kweli hatafutwi bali mnakuwa connected kutokana na mazingira fulani.mfano mkiwa kazini unaweza kupata rafiki huko alafu ikawa mnaendana baadhi ya tabia hapo mtakuwa marafiki.

Sasa wewe ukiona umezoweana na mtu mnapiga story za hapa na pale unadhani ndo rafiki,hapana.

Kumbuka katika maisha lazima uwe umezoeana na watu wengi alafu marafiki lazima wawe wachache.ukiona kila uliyemzowea unamfanya rafiki basi ujue unakaribisha wanafiki wengi katika maisha yako.

Kwa sababu kinyesi ndo hufuatwa na Nzi wengi na wala sio dhahabu.

Rafiki katika maisha awe mmoja tu au wamezidi wawili,rafiki ni yule ambae unamuambia jambo lako la siri kisha hulisikii kwa mwingine.

Bora umpate rafiki ana kasoro zote lakini asiwe na kasoro ya kutoa siri,kutunza siri ni neema kubwa katika maisha.

Mimi binafsi kuna watu wananipa siri zao sio ili niwape ushauri bali wanataka kutua mizigo yao tu na wana uhakika hawataziskia kwingine,sipendi majungu hata kama sio rafiki yangu haijawa tiketi ya kukuoiga majungu.

Sinaga utaratibu wa kutoa siri za mtu hata akama sio rafiki yangu.

Nina rafiki yangu hayuko tanzania na hatujawahi kuonana lakini ni marafiki sana kiasi kwamba naweza kushare nae jambo ambalo hata wife siwezi kumuambia kamwe(wanawake wivu)na tunashauriana vizuri,na hata yeye yakinikuta hunipa makubwa mpaka nashangaa kwamba kumbe hata yeye huwa yanamkuta.na life linaenda.tunawasiliana kwa mtandao tu.
Pesa tunatumiana hakuna kudhulumiana mpaka tumepanga tutembeleane.

Rafiki wa kweli ni yule ambae ukimwambia mambo yako ya siri huyasikii kwingine.mnashare mawazo na kupeana moyo hata kama mafukara.

Usitake kila anaekuzowea awe rafiki yako,kuna watu wameumbwa kuzowea zoea ovyo tu na kujipendekeza.

Rafiki hatafutwi kuna kitu kinawaunganisha tu mnajikuta marafiki as the day goes.

Sent using Jamii Forums mobile app


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni suala la mda tu
Mnawezaje kutafuta na kupata marafiki.? Mimi siwezi na ukitaka kua na urafiki nami nitakukupwa tu maana napenda maisha ya upweke pweke. Sio kusongamana au kufuatiliana kama kumbikumbi. Ndio maana sijui kama nitaoa masna napenda nifanye vitu bila kumshirikisha mtu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yote hayo ndio yanafanya dunia izunguke. That's the way it is,the truth hurts.The world is a hard and lonely place and nobody gets anything for free. And you want to know what else? One day, you and everyone you know is gonna die.so usi complicate sanaaa,ndio maisha hayo!! Wote hao ishi nao tu!

I hope am understood

Sent using Jamii Forums mobile app

Sometimes people that you’ll take a bullet for are the ones behind the trigger mkuu[emoji1435]‍♂️..
 
Marafiki wapo, na ukibahatika kumpata mmoja mkweli ndipo inapokuwa rahisi kwako kuwagundua waongo wako vipi.
Wengine ni majirani tu, au wanafunzi wenzako au wafanyakazi wenzako ila sio marafiki, kuna tofauti hapo.

Kwakweli kama ukibahatika, lakini sio kama jamii zote zinavyoonyesha kwamba rafiki wa kweli kila mtu atakuwa naye, wengine wanaeza wasibahatike[emoji1607]
 
No Matter how Human beings become haibadilishi hitaji la asili la Binadamu kuwa na "associations" na Binadamu wenzake .
A human being is a social being ..

Kati ya Binadamu wote bilioni 7 haiwezekani kabisaa kukosa marafiki wawili au watatu wa kweli..Haitakiwi kabisaa kuwa na "Utitiri" wa Marafiki...Humo ndo masnitch wanakuwemo..

Kuna watu wanaitwa "Centenarian" yaani Binadamu walioishi zaidi ya miaka 100; Kuna Tafiti zilifanywa kwa kuwauliza Nini wanafikiri kimechangia wao kuishi umri mrefu. Ukiacha factors nyingine Kama kutojihusisha na unhealthy lifestyles,Diet na mengine wengi walisisitiza kuhusu "Quality Friendships" na Ndoa zenye furaha..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mnawezaje kutafuta na kupata marafiki.? Mimi siwezi na ukitaka kua na urafiki nami nitakukupwa tu maana napenda maisha ya upweke pweke. Sio kusongamana au kufuatiliana kama kumbikumbi. Ndio maana sijui kama nitaoa masna napenda nifanye vitu bila kumshirikisha mtu.

Mkuu inamaana hata skuli hukuwa na rafiki hata mmoja ? Sometimes it’s better to be that way though
 
Back
Top Bottom