Je,kuna ukweli wowote?

Je,kuna ukweli wowote?

Mkuu vipi hauna mdogo wako nioe?? Maana atakuwa kama ww
Hapana, alafu mimi nilikuwa mstaarabu sio mtu wa show off. Na baba A nae pia hakuwa mtu wa sifa sifa, lakini miaka yote mitatu ya chuo hakutongiza mwanamke mwingine ni mimi tu. Nami pia sikuwa na skendo za gizagiza... kabla ya kuwa wapenzi alikuwa rafiki yangu tulisaidiana masomo na hata mambo ya kiuchumi kwa kiasi...!!

Mpaka leo hii tukikumbuka mazuri na magumumu tuliyoshiriki pamoja tunafurahi na kupata faraja...

Sent using Jamii Forums mobile app

Siyakukothamela Sonini na nini
 
Saint anne unachoongea ni sahihi... yani mume wangu nampa upendo na heshima, naye vile vile ananipa hivyo.. sijabahatika kupata kazi yeye ndiye family provider wa kila kitu ni miaka mitano sasa anajua ninachovaa na tunachokula Tuna watoto watatu..Mungu ni mwema ametukaza kwa neema yake.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimekukumbuka ile comment yako wakati unaenda kutambulisha si ilikua chang'ombe kuleee?? Hakika mlipatana yani relation yenu ni made in heaven God bless you moreee.. Hakuna binti mwingine aliyebaki kwenu labda??


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Saint anne unachoongea ni sahihi... yani mume wangu nampa upendo na heshima, naye vile vile ananipa hivyo.. sijabahatika kupata kazi yeye ndiye family provider wa kila kitu ni miaka mitano sasa anajua ninachovaa na tunachokula Tuna watoto watatu..Mungu ni mwema ametukaza kwa neema yake.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mwenyez Mungu aendelee kuwalinda na kuwabariki

Akufungulie milango ya kazi
Abariki kazi za mikono ya mumeo
Abariki kizazi chenu


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom