Je kuna nafadi JESHINI. (JWTZ)

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Jun 23, 2012
13,943
2,000
Naomba mwenye msaada wakunisaidia niweze kupata nafasi ya kuingia jeshini. Msaada...
Mkuu si ufuate utaratibu wa kawaida, kwani nini kimeshindikana? Sidhani kama hapa kuna mtu anaweza kukusaidia KUPATA nafasi jeshini labda kama una-invite mambo ya rushwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom