Je, KISWAHILI kitapenya mbele ya mkoloni mpya CHINA?

Je, KISWAHILI kitapenya mbele ya mkoloni mpya CHINA?

AI BRAINFULL

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2019
Posts
2,047
Reaction score
5,197
Nadhani njia kuu yakusambaza lugha duniani ni UKOLONI(utumwa),HUAMIAJI,BIASHA(bidhaa).Je mbinu izo sisi waswahili wanaweza zitumia kwa dunia ya leo ambayo maofisi yote duniani yanatumia maelekezo yakizungu, bidhaa lugha ya kichina na kizungu, mashine na vifaa vya kidigitali vyote vipo kwamajina ya kizungu na kichina
 
Back
Top Bottom