Je Kabwe alikuwepo kwenye uzinduzi leo?

Je Kabwe alikuwepo kwenye uzinduzi leo?

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Posts
6,662
Reaction score
7,832
Wadau nahitaji kujua kama huyu Mheshimiwa wetu pale jijini DSM Mr. Kabwe, alikuwepo pale kwenye uzinduzi na je alipaswa kuwepo…maana hapa nina maswali mengi kichwani. Au alijua kama atatumbuliwa leo akala kona!
 
Ila style ya utumbuaji majibu nayo siikubali...I,e kuuliza watu then unafukuza.
Ila namkubali sana Mr.Presidaa....awamu hii rais tunaye na pia waziri mkuu naye yuko nondo.
Wish them kazi njema.
 
Leo watanzania wameaminishwa matatizo yao yoote ya umasikini ni sababu ya Wilson Kabwe..
wakaulizwa atumbuliwe? ndioo......akatumbuliwa

dah hii nchi acha tu
 
Sio siri binafsi nimeshtushwa na kilichotokea leo, kwamba Rais anauliza wananchi kua nimtumbue.... wananchi nao wanajibu mtumbueeeeeee"
Hivi taratibu nasheria za utumishi zinasema nini? mtumishi anafukuziwa jukwaani?
 
Sio siri binafsi nimeshtushwa na kilichotokea leo, kwamba Rais anauliza wananchi kua nimtumbue.... wananchi nao wanajibu mtumbueeeeeee"
Hivi taratibu nasheria za utumishi zinasema nini? mtumishi anafukuziwa jukwaani?
Hapo kuna shida mkuu
 
Ila style ya utumbuaji majibu nayo siikubali...I,e kuuliza watu then unafukuza.
Ila namkubali sana Mr.Presidaa....awamu hii rais tunaye na pia waziri mkuu naye yuko nondo.
Wish them kazi njema.
Wewe ni mnafiki, basi!
 
Sio siri binafsi nimeshtushwa na kilichotokea leo, kwamba Rais anauliza wananchi kua nimtumbue.... wananchi nao wanajibu mtumbueeeeeee"
Hivi taratibu nasheria za utumishi zinasema nini? mtumishi anafukuziwa jukwaani?
Halafu hakuna kiongozi wa upinzani, wa dini anayekemea mambo kama haya!
 
Kivip mkuu...sijamuelewa.
15940284, member: 45260"]Wewe ni mnafiki, basi![/QUOTE]
Kivip mkuu...sijamuelewa.
 
Ule ni mpango ulikwisha zungumzwa au kupangwa pale ilikuwa ni utekelezaji tu
 
Huyu rais wa awamu hii haundi tume, yeye anaamua hapo hapo. Watumishi wa umma kaeni mkao wa adabu.
 
Raisi anauwezo wa kumsimamisha kazi mtumishi yoyote ili kupisha uchaguzi, wakati wowote na mahali popote. Kama hujui wewe. Kaakimya
 
Nampongeza rais kwa hilo kwani amepunguza miungu watu. Tufike mahali viongozi wajione ni watumishi wa raia and not the opposite...
 
Ukipata nafasi jiwekee hela ya advocate maana huji siku wala saa. kama ni kuuliza kwenye mikutano kuwa nitumbue, then jiwekee hela ya watetezi
hata ukiwa na wakili mzuri kiasi gani jibu ni kuwa huwezi kushindana na kiongozi mkubwa wa nchi
 
Back
Top Bottom