Je, inawezekana kupata GPA 5.0 chuo?

Je, inawezekana kupata GPA 5.0 chuo?

Inawezekana.

Ila ukishaipata utaifanyia nini?... Huo mda unaotumia kusoma kwa ajili ya kutafuta 5.0 GPA,ungetumia kusoma + kuthubutu biashara ndogo ya kuanza nayo au kusoma + kutengeza network ya watu watakaokusaidia.

Hakuna ajira,hivyo msiweke nguvu nyingi kwenye GPA,mwisho wa siku una 5.0 GPA unaishia kuwa bodaboda.

Usingizi umekugomea mkuu?
 
Inawezekana.

Ila ukishaipata utaifanyia nini?... Huo mda unaotumia kusoma kwa ajili ya kutafuta 5.0 GPA,ungetumia kusoma + kuthubutu biashara ndogo ya kuanza nayo au kusoma + kutengeza network ya watu watakaokusaidia.

Hakuna ajira,hivyo msiweke nguvu nyingi kwenye GPA,mwisho wa siku una 5.0 GPA unaishia kuwa bodaboda.

Usingizi umekugomea mkuu?
Usingizi umekata Mkuu,ila shukrani kwa point yako
 
Why You Usually Can't Earn a 5.0

There are two reasons this goal is often unfeasible.

First of all, not all schools weight classes. If you go to a school where no class earns you more than 4.0, you're out of luck: you can't earn anything above a 4.0.

Second, even at schools where classes are weighted up to 5.0, there are usually unweighted classes you must take. Health and P.E. come to mind. If weighted classes are worth 5.0, but you have a few 4.0s thrown into the ultimate average, you can't come up with a 5.0 as the result. It's not possible, even if you get perfect grades. This is a mathematical truth of averages.
 
Inawezekana.

Ila ukishaipata utaifanyia nini?... Huo mda unaotumia kusoma kwa ajili ya kutafuta 5.0 GPA,ungetumia kusoma + kuthubutu biashara ndogo ya kuanza nayo au kusoma + kutengeza network ya watu watakaokusaidia.

Hakuna ajira,hivyo msiweke nguvu nyingi kwenye GPA,mwisho wa siku una 5.0 GPA unaishia kuwa bodaboda.

Usingizi umekugomea mkuu?
Acha kumkatisha tamaa, usiwe unaongea ilimradi umeongea na isitoshe kuna ajira hususani zinazotangazwa serikalini huwa zinatangazwa with a set of GPA limits first or upper second as pre qualifications entrance......
 
Yes inawezekana lakin itabidi upige msuli heavy sana. Ujitoe kweli kweli.

Lakin pia ukiipata what next kwenye suala la ajira? Shida ndio inapoanzia hapo
 
Yes inawezekana lakin itabidi upige msuli heavy sana. Ujitoe kweli kweli.

Lakin pia ukiipata what next kwenye suala la ajira? Shida ndio inapoanzia hapo
Mkuu we nenda unyooshe msuli uipate hiyo GPA ya 5.0 kwanza. Masuala ya ajira na kutoka hayo ni mbele ya safari Mungu atatengeneza mwenyewe. Kipindi sisi tunasoma wale waliokuwa na good grades chuo walipata kazi fasta sana hasa kwenye auditing firms mara tu tulipomaliza chuo. Asikuambie mtu mkuu, kazi hakuna lakini kuna kazi selective ambazo wanachukua creme ya briliant guys kama wewe (utakapopata hiyo grade).

Kajinyooshe mkuu yote yanawezekana.

Kajitume kamanda. Kila la kheri.
 
Mkuu we nenda unyooshe msuli uipate hiyo GPA ya 5.0 kwanza. Masuala ya ajira na kutoka hayo ni mbele ya safari Mungu atatengeneza mwenyewe. Kipindi sisi tunasoma wale waliokuwa na good grades chuo walipata kazi fasta sana hasa kwenye auditing firms mara tu tulipomaliza chuo. Asikuambie mtu mkuu, kazi hakuna lakini kuna kazi selective ambazo wanachukua creme ya briliant guys kama wewe (utakapopata hiyo grade).

Kajinyooshe mkuu yote yanawezekana.

Kajitume kamanda. Kila la kheri.
Man mm nilisha pita huko kitambo. Niko kazin kwa sasa. Na GPA niliopata ilikuwa first classs japo kuwa sikufika 5.0
 
Habarini wanajamvi,
Je inawezekana kupata GPA tajwa hapo juu, na ukitoa mfano hai itapendeza,karibuñi (kwa level ya chuo kikuu)
Dogo pambana na ujasiriamali,baba ubaya hataki wasomi, hyo gpa unaweza ukaipata lkn kwa awamu hii utakuwa hauna cha kuifanyia, labda awamu ikibadilika na upepo ukachange. 2015-now wahitimu wamekusanyika tu.
 
Inawezekana.

Ila ukishaipata utaifanyia nini?... Huo mda unaotumia kusoma kwa ajili ya kutafuta 5.0 GPA,ungetumia kusoma + kuthubutu biashara ndogo ya kuanza nayo au kusoma + kutengeza network ya watu watakaokusaidia.

Hakuna ajira,hivyo msiweke nguvu nyingi kwenye GPA,mwisho wa siku una 5.0 GPA unaishia kuwa bodaboda.

Usingizi umekugomea mkuu?
Aisee dogo mtoa post fanyia kazi hii comment, usiipuuze, yajayoo yanafurahishaaa
 
Mkuu we nenda unyooshe msuli uipate hiyo GPA ya 5.0 kwanza. Masuala ya ajira na kutoka hayo ni mbele ya safari Mungu atatengeneza mwenyewe. Kipindi sisi tunasoma wale waliokuwa na good grades chuo walipata kazi fasta sana hasa kwenye auditing firms mara tu tulipomaliza chuo. Asikuambie mtu mkuu, kazi hakuna lakini kuna kazi selective ambazo wanachukua creme ya briliant guys kama wewe (utakapopata hiyo grade).

Kajinyooshe mkuu yote yanawezekana.

Kajitume kamanda. Kila la kheri.
Ushauri mzr ingawa pia inategemea na kwamba anasomea nn, isije ikawa ni kina sosholoji, law, baed nk. Kama ni mambo ya engineering, architecture nk hpo fursa zipo
 
Back
Top Bottom