Je imewahi kukutokea?

uberimae fidei

JF-Expert Member
Dec 16, 2016
1,844
2,000
Wakati Wa mziki unatafuta Wa kucheza nae ukamatie kiuno.unampata Mara unaskia dj anasema "bado moja ya mwisho"apo ndo utatamani muda urudi nyuma au unatamani umrukie dj umchape vibao.
Duh unakuta au ndo shule ya boys na girls zimekutana baada ya debate .muda Wa mziki ile unapata mrembo Mara unasikia kengele inapigwa .inataka moyo
 

uberimae fidei

JF-Expert Member
Dec 16, 2016
1,844
2,000
Haha inataTE="Joseverest, post: 21888941, member: 173455"]Yaani umepata mtoto wa kubambia halafu Dj anaanza miyeyusho...aiseeh[/QUOTE]
Haha inataka moyo .apo utatoa mimacho tu unataman akosee aendelee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom